Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!

Go down 
tramnguyen
maylangdu
sweet_sweet
thiên hạ đệ nhất công tử
HUU VIET
Natasa
CHUNG_VIET_8X4
bé_lì_90
12 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63176

Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! - Page 2 Icon_minitimeTue Jan 11, 2011 2:59 pm

Natasa đã viết:
thanh diep đã viết:
hii, chị na ơi, lời chúc sinh nhật dù có sớm hay muộn thì cũng là tình cảm mọi người dành cho chị đó, những lúc nào rảnh, chị nhớ ghé thăm tụi em nha, viết nhiều thơ cho tụi em đọc và giao lưu với chị nữa iii nhj

Hi Thanhdiep!
Cũng wa lâu rùi chị Na k vô DD bận mà, Uhm chị thanks về tất cả cho ngày sinh nhật của chị dù mọi người bít sơm hay muộn cũng là tình cảm chân tình của mọi người dành cho chị...Hihihi chị vui lắm. Chị mong những ngày tới công việc học hành, viết bài nó ít đi để chị vô DD giao lưu cùng cả nhà mình cho đỡ bùn và chị mong rằng tình cảm ấy ngày càng phát triển nha Diep! Mong hồi âm của em.
santa @:-] :P

hii, hôm nay em vote cho chị nè, công việc bận mà chị vẫn ghé thăm diễn đàn, em vui lắm, khi nào chị rảnh ra yahoo nói chuyện với em nha chị, sắp tới 23/1 em và mọi người đi off nè, vui lắm chị ah, em đang háo hức chờ đến ngày đó để gặp được mọi người, em mong những cuộc off sẽ gắn kết các thành viên lại với nhau, biến tình cảm ảo thành thật và rất mong diễn đàn chúng ta sẽ luôn là ngôi nhà yên tĩnh cho mọi người cùng giao lưu với nhau. Em mong 1 ngày nào đó em sẽ được gặp chị, hi vọng là như thế chị nhé, yêu chị nhiều Wink nhj nhj @:-]
hoalongden
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hoalongden

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : vi cuoc song la khong cho doi!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 52166

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! - Page 2 Left_bar_bleue0/0Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! - Page 2 Left_bar_bleue0/0Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 12, 2011 11:25 am

Chúc na sinh nhật vui vẻ.Sang một tuổi mới đầy niềm vui nhé!Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! - Page 2 2Q==
http://phattrien24h.com
°•-hø姵ådën-•°
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
°•-hø姵ådën-•°

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : hãy là chính mình
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 49003

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 13, 2011 7:21 pm

chúc bạn có ngày sn thật vui và ý nghĩa nha
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52784

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 14, 2011 4:10 am

Hi all!
Na thanks cả nhà có lời chúc mừng nha, chúc mọi người sang năm mới hạnh phúc, thành đạt trên con đường công danh và sự nghiệp. Bye

santa @:-] nhj
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!   Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn! - Page 2 Icon_minitime

Nói HAPPY BIRTHDAY chị natasa nào các bạn!
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2