Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Giá Như Có Thể

Go down 
Tác giảThông điệp
Góc Nhỏ Trong Tim
Thành viên mới
Thành viên mới
Góc Nhỏ Trong Tim

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : hãy sống vì người mình yêu chứ đừng sống vì mong người ấy yêu mình
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 32391

Giá Như Có Thể Empty
Bài gửiTiêu đề: Giá Như Có Thể   Giá Như Có Thể Icon_minitimeSun May 17, 2015 9:20 pm

gửi cho cậu người tớ yêu quý nhất:
cậu biết không khoảng thời gian 5 năm để tớ ngu dại yêu 1 người mà không hề biết rằng cậu_người bạn thân của tớ mới là tình yêu thật sự, nếu cậu không có người yêu, nếu tớ không vô tình nhìn thấy tên của cậu và người ấy khắc lên trên bức tường ấy có lẽ tớ đã không nhận ra tất cả, rằng tớ yêu cậu và cần cậu đến mức nào. Tuy nhiên, trong trái tim của cậu đã chứa 1 hình bóng người con gái khác và tớ chỉ là 1 người bạn thân của cậu, chỉ là vậy mà thôi, tớ thầm chúc cậu hạnh phúc và luôn vui vẻ bên người ấy. Giá như có thể 1 lần trở lại trước đây có lẽ tớ đã biết trân trọng cậu và khoảng thời gian bên cậu. Còn giờ đây dường như cậu chỉ như cơn gió thoảng qua tớ, lạnh lùng với tớ sau sự việc ấy, cái sự việc mà tớ làm người yêu cậu giận và hiểu lầm vào đúng ngày sinh nhật cậu_ngày cá tháng 4. Hãy hạnh phúc và trân trọng người ấy nhé, đừng để người ấy tuột khỏi tầm tay cậu như tớ đã để tuột mất cậu. yêu cậu nhiều lắm.

Được sửa bởi Góc Nhỏ Trong Tim ngày Tue May 19, 2015 9:22 am; sửa lần 1.
Góc Nhỏ Trong Tim
Thành viên mới
Thành viên mới
Góc Nhỏ Trong Tim

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : hãy sống vì người mình yêu chứ đừng sống vì mong người ấy yêu mình
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 32391

Giá Như Có Thể Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Giá Như Có Thể   Giá Như Có Thể Icon_minitimeMon May 18, 2015 9:54 am

Ngày...tháng....năm
Này người tớ yêu, cậu dạo này thế nào rồi, đã lâu rồi tớ không được nói chuyện với cậu, cậu biết không tớ nhớ cậu lắm,đôi khi tớ tự hỏi tình yêu là gì? tại sao phải yêu? và chính tớ cũng không lý giải được.
Cậu biết không? đằng sau nụ cười hạnh phúc của cậu khi đi bên cạnh người mình yêu là ánh mắt đau đớn mong chờ của tớ luôn dõi theo, lúc ấy tớ chỉ mong, chỉ mong cậu nhìn tớ và chào một tiếng, nhưng không, vì mải mê nói chuyện cậu không hề nhìn thấy tớ. Những lần sau đó khi thấy cậu, tớ đã tự nghoảnh mặt đi và cố dặn lòng không được nhìn cậu vì cậu sẽ chẳng nhìn thấy tớ đâu nhưng càng không muốn nhìn thì tớ lại vẫn cứ nhìn, nhìn khi bóng cậu xa khuất và tớ lại nở nụ cười gượng gạo bước đi.
tớ biết rằng trên đời này dù không có ai yêu cậu thì cậu cũng sẽ chẳng chọn tớ bởi vì câu quá hiền lành và ngốc, cậu không thể nào có thể hiểu được tình cảm của tớ đâu, cái tình cảm đơn phương thầm kín và ngu dại.
có ai có thể biết trước được tương lai của mình đâu chứ, nhưng tớ thì biết rằng tương lai của tớ không có cậu sánh bước cùng mà có thể là cả đời đơn độc, tớ đã hết tất cả, hết hy vọng về tình yêu tốt đẹp, hết hy vọng trái tim cậu một ngày nào đó sẽ thuộc về tớ, hết hy vọng về cuộc sống hạnh phúc mà nền móng của nó là tình yêu. Tớ sẽ luôn cầu nguyện và chúc cho cậu hạnh phúc, và dù ở đâu đi nữa, ở cùng ai đi nữa, hãy luôn nhớ cậu đã có một người bạn đã từng rất thân thiết với cậu là tớ nhé.

Giá Như Có Thể
Trang 1 trong tổng số 1 trang