Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Các bạn ở miền nam ơi!

Go down 
YSL_TINA25
muathu_labay
angellove_nhb
tpe0974
Trường Sinh
King of Loves
yeuemnhieu
maylangdu
maihiep
hong
>>0nlyl0v3<<
sadcoffee11290303
_RK♥GL_
Thanh Diệp
18 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58034

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Left_bar_bleue8/10Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Left_bar_bleue7/10Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Empty_bar_bleue  (7/10)

Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeTue Dec 22, 2009 8:54 am

Chào các bạn! Mình cũng ở Miền Nam nè. Bản tính rất ham zui. Khi nào gặp réo mình một tiếng đi. Mọi người muốn tụ tập nhau thì môic người phải biết "hy sinh" chút ít đúng không nè?
Hy vọng ngày ấy sẽ không xa. adm
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeTue Dec 22, 2009 12:14 pm

maylangdu đã viết:
Chào các bạn! Mình cũng ở Miền Nam nè. Bản tính rất ham zui. Khi nào gặp réo mình một tiếng đi. Mọi người muốn tụ tập nhau thì môic người phải biết "hy sinh" chút ít đúng không nè?
bản tính ham vui , siêng ăn nhác làm , thích đua đòi , loè loẹt , khiêm tốn không khe khoang , ăn hàng như vịt ăn cám , thích tám như như bà hàng ngoài chợ ......... , nói chung là rất nhiêu ưu điểm .........
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeTue Dec 22, 2009 12:15 pm

Mìn cũng là thành viên mới. Đùm bọc nhau nha. Hix. nãy giờ chị lethilinh29kb toàn pắt nạn mìn thui. Ủng hộ tớ nhéchị cho em nói lại .... , má nhất thiết phải nói lại , tớ hiền thế này mà bắt nạt dc ai , ăn nói lung tung là đá phát chít luôn giờ

Được sửa bởi lethilinh29kb ngày Tue Dec 22, 2009 1:49 pm; sửa lần 1.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Left_bar_bleue8/10Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Left_bar_bleue7/10Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeTue Dec 22, 2009 1:31 pm

lethilinh29kb đã viết:
maylangdu đã viết:
bản tính ham vui , siêng ăn nhác làm , thích đua đòi , loè loẹt , khiêm tốn không khe khoang , ăn hàng như vịt ăn cám , thích tám như như bà hàng ngoài chợ ......... , nói chung là rất nhiêu ưu điểm .........
Bà Linh kia. Tui có đụng chạm gì tới "bà" đâu mà moi móc nhau nhiều dzạ scratch Nói chung tui vẫn thua bà ở chỗ nói xấu nguời khác như thế này nè! Rolling Eyes
Cây muốn ngừng mà gió hổng muốn yên kìa! Các bạn có thấy "chị lethilinh" ăn hiếp mình hem? Đập một phát là "bà" chít bây giờ . Đáng ghét. "Bà" ế là cái chắc Wink
King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 54078

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Left_bar_bleue9/10Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Left_bar_bleue7/0Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeTue Dec 22, 2009 1:50 pm

Em cũng nghĩ thế. Người đâu mà đanh đá thấy sợ. Không ế chồng thì cũng"chống ề" =)) =)) =))
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeTue Dec 22, 2009 1:51 pm

à quên , còn có tính nữa là hay la làng , hiền lành . ''ít '' nói xấu người khác
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56074

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:
Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Left_bar_bleue10/10Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeWed Dec 23, 2009 4:18 pm

miền nam mỳh xôm nhởh :x
0nly ở lộc thành- bảo lộc đêy
mần wen miền nam ert
tpe0974
Thành viên mới
Thành viên mới
tpe0974

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : don't cry
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52354

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1/100
Hài hước:
Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Left_bar_bleue100/100Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Left_bar_bleue1/100Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Empty_bar_bleue  (1/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeSat Jan 02, 2010 12:51 pm

ban o dau?dia chi cho~nao`mih` o bthanh.tphcm ne`(hi`1990boy)hix ai ket ban noi chuyen di!!0974.758.525
Trường Sinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Trường Sinh

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Slient
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 52586

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 7:45 am

miền nam miền nồm gì đâu hết rùi !gặp mặt dc 1 hôm rùi lên mạng chả gặp ai nữa !bùn chết đi dc Neutral
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 3:42 pm

Thì đây nè tưởng nhóc hiền lành lém. Gặp rồi mới biết cho tập kết vào bà tám thứ n của bọn này geek
Ai kêu lên sớm chi, mà hem chịu phone cho mọi người cùng lên , buồn là phải adm
angellove_nhb
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
angellove_nhb

Nam
Châm ngôn sống : Khi yêu ai đó không cần phải có được tình yêu của người đó mà chỉ cần người đó hạnh phúc là được
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53828

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Nội tâm:
Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Left_bar_bleue10/10Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeTue Jan 19, 2010 1:24 pm

Đây nửa nè! Bửa giờ vì quá bận ko lên kịp!^^ MÌnh đang kiếm người tết rủ đi chơi đây! Hok biết có ai để mình dc hân hạnh dẫn đi chơi hok ta! Rất vui dc biết các bạn ở Miền Nam!nick mình là angellove_nhb@yahoo.com.vn DT là:0933630466 Có ai buồn hay vui gì cần mình tư vấn rất sẵng lòng "Thiên Thần Tình Yêu mà".
muathu_labay
Thành viên mới
Thành viên mới
muathu_labay

Tâm trạng : nerdy
Nữ
Châm ngôn sống : hoc nua hoc mai_ Dẫu có lúc mặt trời không chiếu sáng.Hãy cứ tin nắng ấm khi bình minh
Điểm : 51481

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 24, 2010 9:25 pm

may ban noi chuyện zui thật đó. Mình là meo, mọi người hay gọi minh vậy . Mình ở thị xã thủ Dầu Một _ Bình Dương. mong làm wen với các bạn. lll
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 24, 2010 9:32 pm

mùa thu lá bay , nick hay quá , chào mừng bạn đến với vnthutinh , hì hì , thêm 1 nạn nhân mới của miền nam đây ....
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54921

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Left_bar_bleue1000/10Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 24, 2010 11:02 pm

chào bạn,bạn là meo hay meo cho chị làm quen với nha.bạn đừng suy nghĩ về câu "thêm một nạn nhân mới của miền nam" bạn ấy cận nên gõ lộn chữ ấy
qqq
Angel_Kid
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Angel_Kid

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : Yêu là quyết tâm
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 52098

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Left_bar_bleue0/0Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Left_bar_bleue0/0Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeThu Mar 25, 2010 8:57 am

CHà la bay về đâu nhỉ... Wink Hân hạnh được làm quen! lol! CHúc bạn sẽ tim được nhiều niềm vui bên dd này lol! BÁo bạn một tinh mừng là dd nhà mình ai cũng ông tám bà tám ko .sẽ vui lắm đây =))
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63056

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeThu Mar 25, 2010 9:19 am

Miền nam rất vui được chào đón bạn, vậy là miền nam có thêm đồng minh nữa rồi, vui ghê.
Ai cũng bà tám mới vui chứ, mới lôi kéo được lực lượng về phe của mình. Ai như anh bảo và linh, lực lượng mỏng manh, bị phe con gái áp đảo là cái chắc tongue , anh bảo nên tìm thêm đồng minh đi, chứ cứ đà này thì anh tiêu tùng với bọn em đó nha ;-\'
Phạm Thành Thọ
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Phạm Thành Thọ

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : +84983844299 (gọi là biết)
Điểm : 50267

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeMon Aug 02, 2010 4:26 pm

oh có đồng minh nè, boy 100% nhưng mà ở tân ngoài Bắc xa quá, mà yahoo của thanhdiep ko có thật ak sao anh add nói kêu ko có nhỉ? Anh muốn làm quen với thanh diep dc hem nhỉ
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 04, 2010 2:03 pm

hiii, rất vui được làm quen với tất cả mọi người, nick yahoo của em, nguyenhan0205@yahoo.com, có gì mọi người liên lạc qua nick này Wink
Tất cả các bạn có địa chỉ miền nam vào đây giao lưu để tiện cho việc liên lạc mỗi khi miền nam có sự kiện nhé.
Diệp lập topic này chỉ muốn tập hợp các bạn lại, mong các bạn vào đây ghi danh nhé.
Thanhtun9
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thanhtun9

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : luôn có tình yêu
Điểm : 50300

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: T3_đẹp trai_nhưng ba mẹ khó!
Hài hước:
Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Left_bar_bleue74641146/721119Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Empty_bar_bleue  (74641146/721119)
Nội tâm:
Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Left_bar_bleue74641146/7124119Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Empty_bar_bleue  (74641146/7124119)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 04, 2010 8:24 pm

T ở bình phước nà. Chị Diệp khó lém nha, hỏk pít cóa ai trương hok. Mà nich chi zô k dc
http://Chuatrinh1508@zing.vn
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 53169

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Left_bar_bleue100/10Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Left_bar_bleue1000/10Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 04, 2010 8:59 pm

nhox ở BP mà huyện nào zị, chị cũng BP đây, chị ở huyện Lộc Ninh geek
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 04, 2010 9:13 pm

Có gì mọi người cứ ad nick đó, nhắn tin vào nick đó cho mình biết bạn là ai, chị đâu có khó gì đâu, chưa nói chuyện bao giờ mà đã bảo chị khó, người thương thì nhiều vô kể, ko đếm hết được tongue
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ở miền nam ơi!   Các bạn ở miền nam ơi! - Page 2 Icon_minitime

Các bạn ở miền nam ơi!
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Miền Nam tiếp tục off...hưởng ứng và chung vui với không khí miền Bắc...!
» GỬI CÁC BẠN OFF MIỀN BẮC NÈ?
» Miên man ....
» các ban miền nam ơi
» Loa loa loa..............off miền bắc đê bà con cô bác chú dì ơi!!!!!!!!!!!!