Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh sẽ không khóc nữa

Go down 
tienhoanht93
cuchuoidhhphy
hoa_thuy_tram_1989
hoangphuongthao
y_toan90
BinhMinhDem
Thanh Diệp
yeuemnhieu
phamvanhungk49ly
nguoioi_dungpotoi
_RK♥GL_
nh0xc0n_kut3
maimai1ty
__Kay_
nhockutebaby
19 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
hoa_thuy_tram_1989
Thành viên mới
Thành viên mới
hoa_thuy_tram_1989

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : hay yeu quy moi nguoi nhu yeu chinh ban than minh
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51850

Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 13, 2010 11:35 pm

doc bai cua ban m thay bun vay?
m nghj chj? co con gai la paj? khoc thoi nhug 1 ng con trai ma paj? khoc vi 1 ng con gai thj that la cam dong
mjh cam? dong trc t/c cua ban doa'
m cu nghj k y thj k the? la ban tham chj ng con trai con k nghj tot ve ng con gai nhug ban lam m suy nghj khac day
cam on ban rat nhju
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Tâm trạng : chatty
Nam
Châm ngôn sống : nothing forever
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 54447

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Left_bar_bleue0/0Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Left_bar_bleue0/0Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 16, 2010 1:22 pm

mình không biết mọi n ntn nhưng bản thân mình nghĩ
là con trai hay con gái thì cũng có n lúc yếu mềm trước ty
có lẽ là do mình đã yêu n ta quá nhiều và ko muốn rời xa n ta lên
dễ dàng bộc lôc cảm xúc của mình thôi
ai cũng ước có 1 cs hp bên n mình yêu thương thi dù có phải làm j hay phải
trả giá cho chuyện đó ntn thì cũng sãn sàng làm thôi
cuchuoidhhphy
Thành viên mới
Thành viên mới
cuchuoidhhphy

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Vì một ngày mai có em!!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51901

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 16, 2010 8:38 pm

chuyen tjnh cam ma kho noi lem
Ban hay co nen ruj hp se laj bên ban hjhjhj
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 23, 2010 1:16 pm

có lẽ trong tình yêu ta càng sợ mất n ấy bao nhiêu thì n ta càng rời xa mình bấy nhiêu...
sẽ ko bj có đc hp khi ty chỉ ở 1 phía...
tôi yêu hơn tất kả mọi thứ nhưng ty e dành cho tôi chỉ vậy thôi sao?
tôi sợ mát em nhưng rồi tôi lại mất em mãi mãi
tôi ko hận, ko giận em đâu
vì lỗi là ở tôi..
tôi ko giữ đc em...
tôi ko mang lại hp cho em
hãy để n kác làm thay tôi điều đó nhé....
em hãy yêu hết mình em nhé
đừng như ty em dành cho tôi
n ta sẽ khổ n lắm
tôi cũng chúc em hp thật n
n tình cảm và kỷ niệm tôi đã có với em, tôi sẽ giữ mãi trong tim nơi ko ái có thể thấy đc
nhưng ở nơi đó tôi cũng dễ dàng lục tìm khi tôi nhớ đến em
tôi mong em hiểu cho tôi...
tôi yêu em thật n
tôi vẫn mong 1 ngày em hiểu và yêu tôi
và ở bên tôi mãi mãi, cùng bên nhau xây đắp 1 gia đình....
có tôi có em và có n đứa con quây quần bên nhau em nhé
yêu em
cuchuoidhhphy
Thành viên mới
Thành viên mới
cuchuoidhhphy

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Vì một ngày mai có em!!!
Điểm : 51901

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 23, 2010 5:32 pm

cuộc tình nào dù djen ra ntn? thj van chi la mot cuoc tinh thui ban oi! hay dung day dj cuoc song con dai ma. ban muon bjt cuoc tinh cua toi ukm hang vao chu de viet ve cuoc tinh cua ban ban se bjt ve cuoc tinh cua toi hjhjhj
hoa_thuy_tram_1989
Thành viên mới
Thành viên mới
hoa_thuy_tram_1989

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : hay yeu quy moi nguoi nhu yeu chinh ban than minh
Điểm : 51850

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 24, 2010 10:56 pm

em thay khi ma con trai ma da phai? khoc vi mot nguoi con gai thi ng con gai do that hanh phuc
em rat muon co mot ng yeu ma khoc vi minh
vi dola nhug giot nuoc mat that long,nhug giot nuoc mat dau buon khi mat di tinh yeu ma minh dang co,chia tay thi rat dau buon khi ma minh van con tinh cam nhug doi khi no cung la mot giai phap tot anh ah
hay vui len anh
su doi la vay ma co chuyen gi duoc nhu y minh dau
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeWed May 12, 2010 7:12 pm

em ah ah đã biết mình đã sai nhiều rồi, dù a có nói hay giải thích j thì e cũng sẽ xa ah thôi giờ đây ah cung ko hy vọng rằng em sẽ về bên ah nữa.... ah chỉ mún nói với em ngàn lời xin lỗi cho dù là muộn màng cho dù là ah chỉ biết xin lỗi mà thôi.
con người ta khi mất đi cái j đó n ta mới thấy hối tiếc, nếu có cơ hội ah sẽ không bao gời đánh mất em nữa cho dù ah là n kém cỏi hay là n luôn tự ty về bản thân mình.
nếu có 1 lần nào đó em đọc đc n dòng này thì nếu còn dành cho ah dù 1chút tình cảm vơi ah thì vế bên ah em nhé... anh yêu n n lắm.

Được sửa bởi nhockutebaby ngày Sat Jul 31, 2010 4:26 pm; sửa lần 1.
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52684

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeFri May 14, 2010 3:44 pm

song tren doi ma khong co tinh yeu thi goi gi la cuoc song nua
that vo vi khi khong co tinh yeu..?
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeFri May 14, 2010 10:33 pm

thời gian cứ trôi, cuộc sống mỗi ngày thay đổi sao tình yêu anh dành cho em ko thay đổi để ah tìm lại đc anh như ngày chưa gặp em.... anh hận em ư? ko có lý trí của con n nào thắng đc con tim ko? có ai đó chỉ cho tôi cách tôi phải quên em ntn ko? có lẽ chẳng ai làm đc điều này ngoài ah đâu H.A ah ah sẽ quên em anh se trả lại em tất cả tình yêu đó vào quá khứ và để tương lai đi tiếp và rồi tình yêu cũng sẽ đến bên ah thôi ông trời ko bao giờ phụ lòng n biết yêu thương và thật log ka.... chào em chào tinh yêu của ah lần cuối em đi đi nhé đừng nhìn lại vì ave đã ở 2con đường khác rồi sẽ ko bao giờ gặp nhau nữa và rồi tinh yêu sẽ chết theo thôi... ah tin là như vậy
caup3buon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
caup3buon

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Chờ một ngày em sẽ lại về bên anh
Điểm : 51273

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeSat May 15, 2010 1:06 pm

hay lam anh ak rat giong em doa' em duy hung yen ung ho anh
In_My_Heart
Thành viên mới
Thành viên mới
In_My_Heart

Tâm trạng : inspired
Nam
Châm ngôn sống : yeu de song song de yeu
Điểm : 52023

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeWed May 19, 2010 5:18 am

bạn rât giống tui bây jìơ đó
chia bùn nha
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeWed May 19, 2010 2:45 pm

có nhũng nỗi buồn mà tôi và các bạn có thể chia sẻ đc nhưng có n nỗi buồn tôi tin rằng tôi hay bất cứ ai trong các bạn cũng ko thể chia sẽ đc, đó là lúc tự mình phải vượt qua nhưng cũng khá là khó khăn với tôi thì cũng chỉ biết tình đến n n bạn cũ rồi cùng nhau tụ họp dù không thể hết bùn nhưng có lẽ cũng ko còn time để buồn nữa đó là khi ta trôn lấp hết time vào việc dù là ko đâu nhưng cũng làm ta đỡ nản hơn
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 08, 2010 2:05 pm

đến bao giờ tôi biết đc em là tình yêu của tôi
đến bao giờ tôi thấy em bên tôi
đến bao giờ tôi tìm được tôi trong trái tim em
đến bao giờ cho đến bao giờ....
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Tuyet-chan-that-Huynh-Huu.IW6UEZC7.html
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Điểm : 52477

Bài gửiTiêu đề: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 09, 2010 12:58 pm

...Em trai à! Đọc những dòng tâm sự của em bỗng nhiên chỉ lại cảm thấy buồn, 1 phần chỉ cảm thông với nỗi đau em đã từng nếm trải và 1 phần chỉ nghĩ lại 5 năm về trước chị cũng từng như em, anh ấy nói với chị rằng" em ạ! chuyện chúng mình nên kết thúc ở đây" 1 câu nói đã khiến chị gục ngã thật sự,chị đã từng hận và căm ghét anh ấy, chị khóc rất nhiều nhưng chưa bao giờ chị khóc trước mặt anh ấy cả, chị cũng đã cố gắng để quên, nhưng chị không làm được, bỗng nhiên chỉ lại thấy thương mình nhiều hơn, phải chăng chị thấy mình yếu đuối ? dù biết tgian không thể xoá nhoà đi tất cả, nhưng có người nói với chị rằng: tgian rồi sẽ qua đi, biết đâu đấy sau này nhìn lại những gì đã qua em sẽ lại mỉm cười.Đúng thế em ạ! tgian đã qua giờ đây chị đã không còn thấy đau lòng nữa, nghĩ lại cái đã qua bỗng nhiên chị thấy lòng mình bình yên nhẹ nhõm hơn.Chị hy vọng em cũng thế, chỉ cần người mình yêu hphúc là mình sẽ thấy vui phải ko? Hãy tin 1 ngày nào đó hphúc sẽ mỉm cười em nhé.Chúc em nhiều măy mắn.!
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 09, 2010 3:18 pm

cảm ơn chị n nhé.... có lẽ n người đã trải qua rùi sẽ hiểu đc tình cảnh em lúc này
1 ngày nào đó em cũng sẽ làm đc như chị có lẽ là như vậy....
mong rằng trên thế gian này ko ai còn phải khổ như chị em mình nữa chị nhỉ
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Điểm : 52477

Bài gửiTiêu đề: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 10, 2010 11:33 am

Chị cũng hy vọng như thế.trên đời này ông trời vốn ko cho ai tất cả và cũng ko lấy đi cảu ai tất cả mà , phải ko em? Cuộc sống đâu chỉ sống cho riêng mình , cho đi cũng có nghĩa là nhận lại, đó mới là hphúc thật sự em ạ! Dù trong hoàn cảnh nào cũng mạnh mẽ lên em nhé, nếu có thể khóc thì em cứ khóc, đừng ghìm nén quá sẽ thấy nặng nề hơn, khóc thật nhiều , khóc cho nỗi đau qua đi, khóc để cứng rắn và can đảm hơn,co những giọt nước mắt vì khổ đau, nhưng cũng có những giọt nước mắt vì hp mà em.Rồi sẽ có ngày em sẽ tìm được hp cho mình!
http://music.yeucahat.com/song/Vietnamese/31671-Em-Con-Nho-Anh~Dan-Truong.html
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 10, 2010 3:49 pm

chúc anh ko buồn như duy khánh,đừng khóc như đông nhi,ko lạnh như khổng tú quỳnh,đừng bao giờ như ngô kiến huy giả vờ để rồi chợt khóc như chí cường,đừng bao giờ hỏi những câu hỏi ngớ ngẩn như tuấn hưng tình là gì?đừng là người đến sau như ưng hoàng phúc để rồi mất em như no phước thịnh,đừng hờ hững như tim hay vô tình như bằng cường...chúc anh như thuỷ tiên tìm đượ ngôi nhà hạnh phúc nhé anh!!!
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 10, 2010 9:47 pm

khóc để rồi nhớ, khóc để rồi quên, khóc để cho thời gian quay trở lại, khóc để tình yêu không bao giờ tàn phai, khóc để rồi đợi 1ngày nào đó tình yêu sẽ trở lại.... em cũng sẽ khóc chị ah... khóc để tan đi nỗi nhớ, khóc để nước mắt xoa tan n kỷ niệm nhạt nhoà, khóc để thêm 1lần nữa đc khóc....

thanks tienhoanh93 đó có thể là câu trả lời cho tất ka n j anh muốn vượt qua trong time này...
huhuhu
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeFri Jun 11, 2010 3:23 pm

không có gì anh à!hihi...hãy cười lên số phận mà mình đang nhận để vượt qua nó đừng làm nó khống chế tiếng cười của mình anh nhé! :D
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52824

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Left_bar_bleue100/100Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Left_bar_bleue100/100Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 16, 2010 10:36 pm

đúng thật sự từ bây h ave đã ở 2 con đường khác nhau rồi a ah! K ai khác mà chính a đã chọn cho 2 đứa 2 lối đi riêng. Chúc mừng a vì từ h a sẽ k phải khóc vì e hay vì 1 ng nào khác nữa. lần cuối chúc a hạnh phúc bên tình yêu mới!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ không khóc nữa   Anh sẽ không khóc nữa - Page 2 Icon_minitime

Anh sẽ không khóc nữa
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Phải chăng do em quá kiêu hãnh nên trước mặt anh em không thể khóc như vẫn khóc vì anh?
» Lần này xa em anh sẽ cố gắng không khóc nữa
» Em sẽ không khóc cho anh nữa đâu.
» Em không khóc đâu...
» Hứa với em anh sẽ không khóc..!