Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh đã sai .... em ơi hãy quay trở về !

Go down 
thienthannhosh
ka_rot
kiniemboquen_hanni_9x
113dethuong
ly_vuong555
khoidth
tuyetnguyen
tiep_dai_hiep
12 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

anh đã sai .... em ơi hãy quay trở về  ! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: anh đã sai .... em ơi hãy quay trở về !   anh đã sai .... em ơi hãy quay trở về  ! - Page 2 Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 1:38 am

chi ko bit noi gi ca!chi thuong em lam em trai cua chi ah!con ban than nhat trong lop dh cua chi cung tung phai trai wa noi dau mat cha giong em!chi thuong em nhu thuong co ay vay! trong dai gia dinh thu tinh,moi nguoi deu co 1 noi kho khac nhau nhung ai cung deu dang duoc thuong!chi cung hok bit nua nhung chi rat wan tam em!nhin avatar cua em chi cung bit em dang rat buon.em la nguoi dau tien cho chi kai cam giac tren doi nay van còn con trai chung tinh!em trai cua chi ah!co len nhe!chi luon ung ho em!neu trong cuoc song co chuyen j buon thy cu pm cho chi nhe!chi luon nghe em noi!
tiep_dai_hiep
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tiep_dai_hiep

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : không ai thay đổi được suy nghĩ của mình . trừ khi chính mình làm việc ấy .
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 53743

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
anh đã sai .... em ơi hãy quay trở về  ! - Page 2 Left_bar_bleue10/10anh đã sai .... em ơi hãy quay trở về  ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
anh đã sai .... em ơi hãy quay trở về  ! - Page 2 Left_bar_bleue5/10anh đã sai .... em ơi hãy quay trở về  ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (5/10)

anh đã sai .... em ơi hãy quay trở về  ! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: anh đã sai .... em ơi hãy quay trở về !   anh đã sai .... em ơi hãy quay trở về  ! - Page 2 Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 9:46 am

cám ơn chị rất nhiều ... em sẽ cố gắng !!!
http://vn.360plus.yahoo.com/love_mu_love_ronaldo_hp91/

anh đã sai .... em ơi hãy quay trở về !
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Hãy quay về bên anh
» Quay về đi anh.
» ký ức quay về
» Anh hãy quay về cùng em....
» ANH SẼ QUAY VỀ