Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu

Go down 
catwalk7382
xxcandyboy
tien_angel_lucky
mongmanhty_nn
snow_angle
quinhon812
1102
tiep_dai_hiep
hphong.hnoi
nguynhuhai1000
Angel_Kid
cuchuoidhhphy
huudat
113dethuong
hoa_thuy_tram_1989
buj thj tuyet ngan
peheo_xinh
YSL_TINA25
bé_lì_90
23 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52457

Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu   Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu - Page 3 Icon_minitimeWed Aug 18, 2010 12:51 pm

Chị mừng cho em vì em đã dần tìm lại chính mình,dần quên đi những điều đã làm em đau đớn.Người đó ko xứng đáng với tyeu của em, càng ko xứng đáng để em yêu nhiều như thế.Một lần vấp ngã sẽ giúp ta trở nên vững vàng và mạnh mẽ hơn.Em hãy can đảm và sống tốt hơn lên, sống để người đó thấy dù ko có ng đó em vẫn là em, thậm trí còn thoải mái và hạnh phúc hơn, cho người đó biết em đã học được những gì, em đang cố gắng hoàn thiện con ng mình chứ ko phải huỷ hoại mình.Ngày xưa chị cũng từng như em, cũng tìm đến men say để quên đi quá khứ buồn, quên đi người con trai đã làm chị đau khổ, nhưng chị may mắn hơn em-có lẽ chị ko yêu nhầm người, chị ko bị mang ra làm trò đùa, anh ấy tôn trọng chị, mong chị hphuc chứ ko muốn chị sống sa đoạ, anh ấy rời xa chị với muôn ngàn lý do mà ngay cả bản thân chị cũng ko rõ vì sao.Ánh mắt anh ấy nhìn chị ko phải ánh mắt coi thường hay giễu cợt, anh ấy vẫn lo lắng cho chị, nhưng lại ko thể ở bên, chưa bao giờ anh ấy dẫn theo cô gái khác để làm tổn thương chị, cũng như chưa bao giờ nói những lời xúc phạm hay làm chị đau lòng,chị chỉ hận anh ấy đem niềm hy vọng, niềm tin và tyeu đến rồi lại mang đi mất, chị thấy hụt hẫng trống trải, khi anh ấy nói" hãy quên anh đi"Phải quên đi người mình yêu thật khó phải ko em?chị biết tyeu trong em có thể vẫn còn, nhưng niềm tin thì đã hết, yêu mà ko có niềm tin thì tyeu ấy chẳng còn ý nghĩa gì nữa cả.Em hãy coi đó chỉ là cơn ác mộng của đời em, rồi tgian sẽ giúp em tìm được 1 nửa của mình- người thật sự có thể mang cho em hphuc..Hãy sống mạnh mẽ lên em nhé-nỗi đau nào rồi cũng sẽ nguôi ngoai!Chúc em nhiều may mắn
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu   Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu - Page 3 Icon_minitimeWed Aug 18, 2010 1:50 pm

vâng!em cảm ơm chị nhiều lắm ah!
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu   Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu - Page 3 Icon_minitimeThu Apr 07, 2011 10:53 pm

bài đầu tiên post lên 4rum!1 nỗi đau hok bao giờ phai!1 gáo nước lạnh nhớ mãi!chúc mừng sinh nhật!
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56719

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu   Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu - Page 3 Icon_minitimeFri Apr 08, 2011 6:22 pm

mạnh mẽ_tự tin_quyết đoán và yêu hết mình
đó là tất cả những cảm nhận của tôi về bạn?
hãy cứ sống như vậy na?
chúc bạn thành công...........
Cóc Nhỏ
Thành viên mới
Thành viên mới
Cóc Nhỏ

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : cứ sống kệ đời
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50715

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu   Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu - Page 3 Icon_minitimeWed Apr 13, 2011 4:37 pm

Chị à.
Buồn thật nhiều chị nhỉ? Em cũng đã từng yêu giống như chị ấy, em thấy buồn nhiều lắm chị ạh. Hơn hai năm trôi qua rồi mà giờ đây cái hình bóng ấy vẫn ko thể nào biến mất khỏi tâm trí em chị ah. Chị giờ thế nào? Cuộc sống của chị còn chênh vênh không? Chị àh, chị đừng hận, đừng thù ghét người kia nữa chị nhé. Vì như thế chị lại chẳng thể quên được đâu. Càng yêu hay càng ghét thì càng nghĩ đến nhau nhiều hơn phải không chị? Người ấy khôg xứng đáng để chị phải nhớ đến nhiều như thế đâu chị ah.
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 49200

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu - Page 3 Left_bar_bleue9/10Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu - Page 3 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu - Page 3 Left_bar_bleue10/10Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: cảm ơn anh đã biến tôi từ một cô gái ngoan thành một người nát rượu   Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu - Page 3 Icon_minitimeWed Apr 13, 2011 5:47 pm

nước ấm áp làm chi để rùi lạnh lẽo
anh đến vs em làm gì để rùi xa rời em !

chuyện gì rùi cũng sẽ qua đi nhưng tình yêu thì vẫn mãi mãi còn đó đồng nghĩa vs việc nỗi đau vẫn sẽ mãi khắc sâu trong tim.nhưng điều quan trọng hơn cả là m chọn sống và nhìn nhận nỗi đau ấy ra sao
đúng !anh ta thật tồi tệ cũng như bao kẻ lừa dối khác.họ hp vì điều họ làm nhưng sẽ đau khổ về sau.!em tin là vậy.và chị rùi sẽ đc hp muk thui !chị nhé
đừng tự trách bản thân m quá nhiều vì chị không có lỗi lầm gì cả.đừng tự trách bản thân đã trao nhầm ty nữa.ty đã trao đi rùi không thể lấy đc lại ! trái tim đã tổn thương hãy để tg sẽ xoa dịu đi nó !
luật nhân quả luôn đúng muk !
em xin đc chia sẽ nỗi buồn này vs chị ! hãy cảm ơn anh ta khi có thể cảm ơn vì hắn đã cho chị biết thế nào là cs
chị hãy cố gắng lên nha !
THÂN........
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu   Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu - Page 3 Icon_minitime

Cảm ơn anh đã biến tôi từ 1 cô gái ngoan thành một người nát rượu
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» Con gái là biển,con trai là san hô......Biển thiếu san hô biển vẫn xanh vẫn đẹp,san hô thiểu biển san hô thành xương khô??bạn sẽ nghĩ gì???
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» Chào mọi người... tớ là thành viên mới mong các bạn giúp đỡ...tớ rất vui khi là thành viên của vnthutinh...^^
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.