Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé

Go down 
VoTinh_it'sme
bassluck
kimthuy070189
haclong137
thiên hạ đệ nhất công tử
dolley Nguyen
CHUNG_VIET_8X4
King of Loves
maylangdu
mr zời
bé_lì_90
Thanh Diệp
16 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
Tác giảThông điệp
King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 53788

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue9/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue7/0Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (7/0)

Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 8:27 am

[quote="VoTinh_it'sme"][color=darkred][b]Hè hè, king này gúm nhỉ, võ công không tệ chút nào.
Chuyện, đệ từng tu luyện mấy năm trên núi, level cũng phải cấp mấy trăm rồi chứ ít. Khen đúng đối tượng rùi đóa.
Đỡ tiếp nà:
King... Theo king thì king thích hình anh pe lỳ là một cô bé đơn giản hay cầu kỳ(trong cách ăn mặc, tô son điểm phấn, trong giao tiếp, trong chuyện tình cảm lãng mạng...). Vậy theo king: hình ảnh hiện tại của bé lỳ là cô bé như thế nào? Và đặc biệt có lãng mạng lắm hok?(phải nhận xét cho chuẩn đó nha...)

Mọi thứ cầu kỳ đều sẽ khiến người ta thích thú lúc ban đàu, hay đúng hơn là tò mò, nhưng rồi cũng như 1 trào lưu vậy, có cao trào sẽ có thoái trào, và sự cầu kỳ hiện tại trong 1 ngày ko xa sẽ trở nên lạc hậu. King là 1 ng đơn giản, và dĩ nhiên không thích ng yêu mình quá cầu kỳ, khi đi bên nhau sẽ trở nên là 1 điều gì đó lố bịch. Đơn giản thôi nka ạ, nhưng ko phải đơn giản theo khía cạnh luộm thuộm. Đơn giản mà có cá tính, đẹp dịu dàng. Bé lì trong King là 1 cô bé như thế. Trong giao tiếp tì nói đúng ra là còn khá non, nhưng lại chân thành khó gặp nên dễ nhận dc sự cảm thông và yêu quý của mọi người. Là 1 ng con vùng quê Long An, nếu ăn mặc diêm dúa, màu mè, tô son chát phấn hẳn sẽ trở nên xa lạ với mọi ng. Đó là 1 suy nghĩ khá hay. King ko dám nói là ự cầu kỳ là sai, mà nên sử dụng ở những nơi, những mục đích cần thiết, ví như, đi làm ở côn sở,làm ng mẫu thì đơn giản quá thì đói trắng răng ra í chứ tongue
Về mặt lãng mạn thì tuyệt đấy, chỉ bằng những lời nói, cử chỉ và ánh mắt cũng đủ hiểu co i lãng mạn ntn. Sự lãng mạn cũng giống với phong cách sốn của con người, lấy sự chân thành che lấp kệch cỡm. Người King yêu là 1 con người như vậy. lol!
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
dậpdìusóngvỗ

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : những gì thuộc về bản chất thì khó có thể thay đổi .......
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 54063

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 2/10
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue0/0Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue0/0Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (0/0)

Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 11:33 am

ôi,coi King khen bé lì kìa....
cho dập dìu hỏi 1 câu nha:
theo như King nhận xét thì bé lì tuyệt vời đúng hok? vậy nếu 1 ngày nào đó có 1 chàng trai khiến bé lì xao động mà King rất iu bé lì thì King sẽ làm gì để giữ lại ?
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue90/100Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue80/100Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 3:13 pm

VoTinh_it'sme đã viết:

Lỳ nhá... giờ tới lược nhok nà...
Nhok cũng biết trước đây king rất đào hoa, vậy theo nhok, hiện tại king là con người thế nào? Nhok thích người yêu mình với một phong cách và tính cách như thế nào(phong cách ăn mặc, ăn nói, tính cách thể hiện trong tình yêu, sự chung thuỷ, đào hoa...).
[/color]
ẹc, nka xấu xa. Hứ, nhưng lì hem sợ. Leeeeeee geek
Trc đây king đào hoa hay đào bông j thì lì hem bikchính xác và cũng hem mún bik, còn giờ à, khó nhỉ, ngta gần mìn thì ít, xa mìn thì nhìu......nhưng lì tin là king hiện giờ chỉ có mỗi lì thui (đúng hem ox Wink )
Phong cách của người yêu à, hình như em ko có 1 tiêu chuẩn nào gọi là cụ thể, nói chung là đừng diêm dúa, có thể màu mè xí nhưng màu theo cách đẹp như ko phải màu lòe loẹt,....Nói thì khó mà hình dung lém, thui thì nka cứ lấy hình ảnh king hiện giờ mà nhìn.
Hè. Gút đấy! tongue
CanhChimCoDon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
CanhChimCoDon

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Xin đừng yêu em nữa
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 49458

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 4:35 pm

chém bé lì nè :

nếu bây giờ mình nói mình mến king of love và muốn làm quen với bạn ý, bé lì sẽ nghĩ sao? lll

chém king of love nè :

nếu bây giờ mình nói mình mến bạn thiệt lòng, và muốn gặp mặt làm quen, bạn nghĩ sao ? ooo

Chúc 2 bạn suy nghĩ và trả lời cẩn thận nhé.

Mến chém. iii
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue90/100Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue80/100Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 5:49 pm

CanhChimCoDon đã viết:
chém bé lì nè :

nếu bây giờ mình nói mình mến king of love và muốn làm quen với bạn ý, bé lì sẽ nghĩ sao? lll

Mến chém. iii

scratch hrt hrt hrt
Hỏng chịu đâu. Gét òi nha affraid
Hứ, níu ai kia mến king thì làm wen king đi, hỏi tui lèm j. Hì, thật ra thì lì tin là bạn cánh chim cô đơn mến king thiệt, nhưng níu mún tiến tới yêu thì...hì, và king có yêu ko thì mới là vấn đề wan trọng. Hì
CanhChimCoDon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
CanhChimCoDon

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 6:36 pm

trả lời hay lắm bạn.
Nếu bạn đã nói vậy, minh chẳng còn cách nào khác.chút nữa hẹn hò với king thôi.
Lỡ có xui, mất người yêu rồi xin bạn đừng buồn nhé. :x
VoTinh_it'sme
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
VoTinh_it'sme

Nam
Châm ngôn sống : Sống đơn giản cho đời thanh thản... cứ hồn nhiên rồi sẽ bình yên!!!
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 51141

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: bx number 1 ^^
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue10/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue99/100Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (99/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 8:01 pm

Canhchimcodon này ác gúm nhỉ.
Votinh_it'sme lại tới đây, các người giơ đao lên chuẩn bị đỡ tiếp nhát chém của ta nè...

King nhá...Theo nka đc biết thì king có quen (ít nhất) 1 cô gái rất giỏi và khôn khéo về xã giao (theo king nói đây là điểm yếu của bé lì), ngoài ra cô ta cũng có giọng nói dễ thương, lại bù đắp nhiều khuyết điểm của lì : cao nè, ko mập như lì nè, biết lấy lòng nhiều người nè, và thực sự là một cô gái tốt không chê vào đâu được...(nếu king ko biết đó là ai thì cứ ví dụ vậy đi hen). trong thời điểm hiện tại, nếu gặp cô gái đó và cô gái đó cũng có ý với king thì king sẽ chọn ai đây? lý do tại sao? Có bao giờ king nghĩ trong tương lai, mình sẽ rời xa lỳ để đi tìm và yêu cô gái đó? Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Lỳ nhá... đỡ nà. Cho nhị ka hỏi king có phải là mối tình đầu của nhok không? nếu không phải thì nhok chia sẽ với mọi người về những cuộc tình éo le hấp dẫn lãng xẹt...ý nhầm lãng mạng của nhok nhé. Giả sử mối tình đầu của nhok quay về năn nỉ ỉ ôi đòi làm lại từ đầu với nhok, thì nhok có suy nghĩ ji không? có còn chút lưu luyến nào không? hay là vô tình quay đi mặc kệ người ta? lúc đó nhok sẽ làm gì?( Nên nhớ "tình cũ không rủ cũng đến".....) Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
http://topvip.oni.cc
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 8:11 pm

VoTinh_it'sme đã viết:
Votinh_it'sme lại tới đây, các người giơ đao lên chuẩn bị đỡ tiếp nhát chém của ta nè...

Lỳ nhá... đỡ nà. Cho nhị ka hỏi king có phải là mối tình đầu của nhok không? nếu không phải thì nhok chia sẽ với mọi người về những cuộc tình éo le hấp dẫn lãng xẹt...ý nhầm lãng mạng của nhok nhé. Giả sử mối tình đầu của nhok quay về năn nỉ ỉ ôi đòi làm lại từ đầu với nhok, thì nhok có suy nghĩ ji không? có còn chút lưu luyến nào không? hay là vô tình quay đi mặc kệ người ta? lúc đó nhok sẽ làm gì?( Nên nhớ "tình cũ không rủ cũng đến".....) Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
hehe, câu này đơn giản
Lì dám chắc 100% rằng king là mối tình đầu của lì, là ng lì yêu nhứt, làm lì đau nhứt, khổ nhứt (cho tới bây giờ và hi vọng đến cả cuộc đời này), trc đây có chăng chỉ là những cảm xúc nhất thời, những cái thix thix rất...con nít và...bị đánh lừa Crying or Very sad . Vì ko có mối tình nào khác nên tongue . Nhưng nếu lì có mối tình đầu và giờ ngta quay lại thì lì sẽ can cứ vào...tiếng nói của con tim mình. Nhưng theo như tình yêu của lì dành cho king bây giò thì ngta thật...đáng thương. huhu, chắc lì sẽ làm ngta đau lắm, vì lì vốn dĩ thẳng thắn, ko iu hay ko còn iu sẽ nói ra. Có lẽ cũng sẽ có những ái nái, nhưng sẽ ko quay lại vì lì hi vọng tình yêu của king sẽ là điểm bắt đầu và cũng là nơi kết thúc study
VoTinh_it'sme
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
VoTinh_it'sme

Nam
Châm ngôn sống : Sống đơn giản cho đời thanh thản... cứ hồn nhiên rồi sẽ bình yên!!!

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue10/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue99/100Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (99/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 8:35 pm

ui za, pé lỳ này gúm thiệt, mới chém có 5 phút đã đỡ xong xuôi trót lọt cả rồi... ghê ghê... phải chém nhát chém chí mạng tí mí được. Còn king thì phải để cho nó có time để đỡ nhát trên đã, đỡ xong sẽ chém tiếp...

pé lỳ đâu??? đỡ nà... Lỳ có nghĩ mình là kẻ chung tình? nhok phát biểu xem mức độ chung tình của nhok là ?% ,và nhok nghĩ với king thì như thế nào? (100% là chuẩn lý tưởng không thể đạt tới). Giả sử ngày mai king nói: "em ơi, mai anh phải đi nc ngoài, có lẽ 5 năm sau anh mí zìa lận, anh không còn cách nào khác cả, em có đợi anh đc không? ngày anh về sẽ là ngày em lên xe hoa về nhà anh đó". hehe, lúc đó nhok nghĩ sao nào? có đợi nỗi không? có tin được không? vì ra nước ngàoi nhiều gái xinh lém... mà anh hùng khó qua ải mĩ nhân. nhok sẽ làm ji nào?
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 8:56 pm

VoTinh_it'sme đã viết:
ui za, pé lỳ này gúm thiệt, mới chém có 5 phút đã đỡ xong xuôi trót lọt cả rồi... ghê ghê... phải chém nhát chém chí mạng tí mí được. Còn king thì phải để cho nó có time để đỡ nhát trên đã, đỡ xong sẽ chém tiếp...

pé lỳ đâu??? đỡ nà... Lỳ có nghĩ mình là kẻ chung tình? nhok phát biểu xem mức độ chung tình của nhok là ?% ,và nhok nghĩ với king thì như thế nào? (100% là chuẩn lý tưởng không thể đạt tới). Giả sử ngày mai king nói: "em ơi, mai anh phải đi nc ngoài, có lẽ 5 năm sau anh mí zìa lận, anh không còn cách nào khác cả, em có đợi anh đc không? ngày anh về sẽ là ngày em lên xe hoa về nhà anh đó". hehe, lúc đó nhok nghĩ sao nào? có đợi nỗi không? có tin được không? vì ra nước ngàoi nhiều gái xinh lém... mà anh hùng khó qua ải mĩ nhân. nhok sẽ làm ji nào?

- Nka quá khen, lì mụi xin đa tạ geek . Câu này à...hix, seo dễ dạ geek
Lỳ có nghĩ mình là kẻ chung tình? nhok phát biểu xem mức độ chung tình của nhok là ?%
Lì nghĩ lì là 1 ng chung tình, ko bik khi yêu ng con trai khác thì lì sẽ thế nào (vì chưa yêu seo bik đc, mún yêu giả để thử mà cũng hem đc, hì, seo lừa đc bản thân mìn) nhưng với king thì...lì đã từng nghĩ sẽ quên (khi bik king lừa dối mình quen 1 lúc mấy cô, chuyện cũ nhưng lì nhớ day í mè) và sẽ yêu 1 ng khác (lúc í có 1 ng sẵn sàng...để lì yêu), nhưng khi ng con trai kia gọi lì bằng 1 tiếng thân mật (dù chỉ qua 1 tin nhắn thôi) thì lì đã biết mình ko thể nào quên king và ko ai có thể thay thế đc. Vì thế, nếu nói đến độ chung tình thì theo lì nghĩ ko những tùy thuộc vào mình mà còn phụ thuộc vào người còn lại nữa.
Lì sẽ xét mức độ chung tình với king nhé! 100% là ko thể, lì cũng ko dám cho 1 con số quá cao, vì lì hôm nay và lì ngày mai có thể khác. Lì hôm nay chung tình với king 98% nhưng lì ngày mai sẽ quên king hoặc thậm chí ko còn yêu king thì sao. Câu lì hay nói là "ai bik trc đc ngày mai mìn sẽ ra sao". Nếu có thể, lì nguyện sẽ mãi chung tình với mình king thôi, suốt cả cuộc đời này (mặc dù trc đây lì cũng có suy nghĩ là "yêu thêm ng khác để biết thêm mùi vị geek nhưng giờ hem thèm). Thôi chốt lại nhá, nếu lì ngày mai giống ngày hôm nay thì mức độ đóa sẽ là 98%
- và nhok nghĩ với king thì như thế nào? . Trc đây king rraats đào hoa, mức độc hung tình lì cho là rraat thấp hoặc thậm chí...ko có. Nhưng từ khi bị bùa mê của lì geek , nó đã tăng lên khoảng...95%. Xin chúc mừng king cheers
- Giả sử ngày mai king nói: "em ơi, mai anh phải đi nc ngoài, có lẽ 5 năm sau anh mí zìa lận, anh không còn cách nào khác cả, em có đợi anh đc không? ngày anh về sẽ là ngày em lên xe hoa về nhà anh đó". hehe, lúc đó nhok nghĩ sao nào? có đợi nỗi không? có tin được không? vì ra nước ngàoi nhiều gái xinh lém... mà anh hùng khó qua ải mĩ nhân. nhok sẽ làm ji nào?
king có nói rồi nka à, mà chỉ 2 năm thôi. Hì. Nên ko cần tưởng tượng cảnh đó. Lì sẽ kể lại bằng cảm xúc thật nhá (công nhận nhìn lại thì chuyện tình mình trãi qua nhiều thử thách gê anh nhỉ ? king ). Lúc đó lì rất buồn nà. Khóc nhiều lắm. Lì có nói với king về chuyện nka đã nói đó. Ở đó con gái sao sao đó, sợ...nhìu nhìu lém. Nhưng lì vẫn nói " em ko biết ngày mai mình có còn iu anh ko, có chờ đợi đc ko, nhưng em hứa là em sẽ chờ và sẽ tin anh ko thay đổi". Thế đó. Có lẽ chính vì những giọt nước mắt và những lời nói chân thành đó của lì mà làm king thay đổi "đột biến" và giữ king đc tới giờ. Hì lol!
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue9/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue7/0Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 9:36 pm

[quote="dậpdìusóngvỗ"]ôi,coi King khen bé lì kìa....
cho dập dìu hỏi 1 câu nha:
theo như King nhận xét thì bé lì tuyệt vời đúng hok? vậy nếu 1 ngày nào đó có 1 chàng trai khiến bé lì xao động mà King rất iu bé lì thì King sẽ làm gì để giữ lại ?

Đó là 1 điều tồi tệ nhất mà King chua bao giờ nghĩ tới.Nhưng nếu có chuyện đó trong thực tế thì King sẽ để mọi thứ diễn ra theo cách mà nó phải tới.King sẽ ko níu kéo, vì nếu Lì đã xao động bởi 1 con ng khác thì ng đó dĩ nhiên sẽ hơn King và cô ấy đặt niềm tin cũng như kỳ vọng nhìu hơn ở anh ta. Mình sẽ buồn nhưng ko có quyền phán xét.Nói thật King là ng thiếu kiên nẫn nhất trong những người thiếu kiên nhẫn. King không bao giờ chấp nhận 1 chuyện gì đại loại nthe.
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 9:38 pm

CanhChimCoDon đã viết:

chém king of love nè :

nếu bây giờ mình nói mình mến bạn thiệt lòng, và muốn gặp mặt làm quen, bạn nghĩ sao ? ooo

Mến chém. iii

Suớng thế á. Mừng ghê gớm lun á. Trời ơi seo mè tui may mắn zị troy. Mai mốt gặp hem, hai anh em mình di cạo râu cho vui, nếu còn tiền thì cạo lun tóc, lông chân lun rồi kéo len chùa tu lol!
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 9:43 pm

VoTinh_it'sme đã viết:

King nhá...Theo nka đc biết thì king có quen (ít nhất) 1 cô gái rất giỏi và khôn khéo về xã giao (theo king nói đây là điểm yếu của bé lì), ngoài ra cô ta cũng có giọng nói dễ thương, lại bù đắp nhiều khuyết điểm của lì : cao nè, ko mập như lì nè, biết lấy lòng nhiều người nè, và thực sự là một cô gái tốt không chê vào đâu được...(nếu king ko biết đó là ai thì cứ ví dụ vậy đi hen). trong thời điểm hiện tại, nếu gặp cô gái đó và cô gái đó cũng có ý với king thì king sẽ chọn ai đây? lý do tại sao? Có bao giờ king nghĩ trong tương lai, mình sẽ rời xa lỳ để đi tìm và yêu cô gái đó? Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Có it nhát 1 thui á, híc...seo khiêm tốn quá zị? Nếu mà trong cuộc sống của King bất chợt xuất hiện 1 cô gái như zị thì hật là hên quá xá quà xa.Nhưn mà ng ta nói sao nhỉ? Yêu nhiều thì ốm, ôm nhìu thì yếu. Yêu có mình bé lì mà King chỉ vẻn vẹn 56kg, giờ có them 1 bà khác chắc còn 6 +5 =11kg quá. Còn chuyện quên bé li để tìm 1 cô gái khác thì chắc là để 78 năm nữa đi. kiếp sau í, họa may còn suy nghĩ.hehe...
CanhChimCoDon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
CanhChimCoDon

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeThu Oct 07, 2010 1:24 pm

King of Loves đã viết:
CanhChimCoDon đã viết:

chém king of love nè :

Mến chém. iii

Suớng thế á. Mừng ghê gớm lun á. Trời ơi seo mè tui may mắn zị troy. Mai mốt gặp hem, hai anh em mình di cạo râu cho vui, nếu còn tiền thì cạo lun tóc, lông chân lun rồi kéo len chùa tu lol!

Bạn đúng là một anh chàng vô duyên có hạng. Ai đời hẹn gặp mặt con gái rồi rủ con gái đi cạo râu,mình làm gì có râu, có lông chân mà cạo? mún đi thì đi một mình đi. Mình nghe mẹ mình hay bảo con trai đà lạt vô duyên lắm mà không tin, hôm nay mới tin đấy rrr . Hứ, hẹn hò với mình à, mơ nhé cưng. Nói cho cưng vui tí thôi. www
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeFri Oct 08, 2010 11:12 am

Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 392461419
VoTinh_it'sme
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
VoTinh_it'sme

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeSat Oct 09, 2010 8:20 am

hehe, king này gớm nhỉ, đỡ hay lắm. Đc, nka sẽ ưu đãi thêm 1 nhát nữa nha:
Nếu ngày mai, bé lì ko còn non nớt trong giao tiếp, mà sẽ thậ "già dặn", đây là do lì học hỏi đc, và dĩ nhiên sẽ "già dặn" với cả king. Vậy lúc đó, king có thix ko hay là thix 1 bé lì non nớt của hôm nay
Twisted Evil
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeSat Oct 09, 2010 5:51 pm

Quả là 1 câu hỏi rất khó nhai. Ấn tượng đầu tiên và điều đầu tiên khiến King chú ý tới bé Lì không gì khác là sự hồn nhiên rất trẻ con í. Một nét rất riêng. Nếu có 1 ngày bé Lì không còn hồn nhiên nữa mà trở nên già dặn thì khi đó King sẽ không ngỡ ngàng, càng ko có chuyện sẽ không còn iu nữa. Con người phải ngày càng lớn, càng hoàn thiện mới hợp với quy luật phát triển của cuộc sống. Hay đngs hơn King sợ..he phải chăm một bé nhóc cả đời, mún cổ chăm cho mình và nếu dc thì cả lũ nhóc nữa chứ.Đúng không nà?
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue100/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Left_bar_bleue1000/10Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeSat Oct 09, 2010 10:45 pm

khá nhỉ. giờ đỡ tiếp nhát chém của nhtau nà...

King: king thích bình minh hay hoàng hôn? đã bao giờ đưa lỳ đến nơi nào đó mình thích chưa? nếu một ngày nào đó king muốn đi du lịch với lỳ một chuyến thì sẽ đi những đâu nè(lỳ chuẩn bị hành lý đi nhé...). nhiêu đó thôi, khi nào nghĩ ra câu hỏi khó hơn sẽ chém tiếp.

Pé Lỳ: Nếu cho một điều ước(chỉ đc ước một) dành cho gia đình(em đang ở) hoặc tình yêu, em sẽ chọn điều ước đó cho bên nào???

Chung: hai đứa thử định nghĩa từ "yêu" xem nào. định nghĩa thêm từ "chia ly" nữa nhé........
King of Loves
King of Loves

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeSun Oct 10, 2010 5:05 am

dolley Nguyen đã viết:

King: king thích bình minh hay hoàng hôn? đã bao giờ đưa lỳ đến nơi nào đó mình thích chưa? nếu một ngày nào đó king muốn đi du lịch với lỳ một chuyến thì sẽ đi những đâu nè(lỳ chuẩn bị hành lý đi nhé...). nhiêu đó thôi, khi nào nghĩ ra câu hỏi khó hơn sẽ chém tiếp.

Bình minh hay hoàng hôn ư? Có lẽ là mỗi thời điểm sẽ có 1 tâm trạng khác nhau, khi cô đơn King thích bình minh vì khi đó sẽ dc nhìn thấy mọi thứ xung quanh mình sôi động hơn, con ng mình bớt cô độc hơn, còn khi mêtk ,ỏi nà, híp, bùn ngủ nà, hì hay bên ng iu nà, mún hoàng hun nhanh đến hơn....hehe.
Nói thật là King chưa có dịp đưa bé lì đi chơi , theo đúng nghĩa vì chưa xác định dc địa điểm nào cụ thể và quỹ thời gian cũng eo hẹp để tạo nên 1 bất ngờ, có lẽ là vào sinh nhật của King, nếu cô í thu xếp lên dc Đà Lạt thì thật tuyệt, Ngày í King sẽ làm tất cả để cô í bớt tủi, và dĩ nhiên 1 cuộc đi thăm thú đáng nhớ là điều khó bỏ qua.

Chung: hai đứa thử định nghĩa từ "yêu" xem nào. định nghĩa thêm từ "chia ly" nữa nhé........

"Yêu là nhốt tim mình trong nỗi nhớ
Là thẫn thờ lệ ướt ở hàng mi
Yêu là sợ hai tiếng từ ly
Xa vạn dặm chẳng gì lưu luyến cả
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeSun Oct 10, 2010 5:38 am

dolley Nguyen đã viết:

Pé Lỳ: Nếu cho một điều ước(chỉ đc ước một) dành cho gia đình(em đang ở) hoặc tình yêu, em sẽ chọn điều ước đó cho bên nào???

Thật sự là 1 câu hỏi hóc búa thật. Lì chỉ mún tất cả đều tốt, đều vui thôi. Có lẽ tảu sẽ ko chấp nhận điều ước "ước j lì có 2 điều ước" Crying or Very sad . Dễ thôi. vậy thì lì sẽ ước cho gia đình, còn tình yêu thì quá tuyệt vời, quá hạnh phúc rồi, ko cần ước chi cả

Yêu là khi xa thì nhớ nà, khi gần thì vui nà, đã gần rồi thì mún gần thêm nữa nà, yêu là tim đập nhanh và mạnh khi bên ng ấy nà, yêu là mún làm tất cả những gì có thể cho ng mình yêu nà, yêu là mún 2 tâm hồn hoà làm 1 nà,...Đấy là những gì lì cảm nhận đc đấy.
Chia ly là khi phải xa nhau mà ko mún
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeSun Oct 10, 2010 11:40 am

1.Nếu có sự lựa chọn giữa nam và nữ ,em muốn làm con trai hay lại muốn làm con gái?
2..Em ghét nhất loại con trai nào. em ghét nhất loại con gái nào?
3.Giữa tình bạn và tình yêu em nghiên về bên nào nhiều hơn,khi có sự bất đồng giữa bạn bè của em và người yêu em?
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitimeMon Oct 11, 2010 9:51 pm

thanh diep đã viết:

1.Nếu có sự lựa chọn giữa nam và nữ ,em muốn làm con trai hay lại muốn làm con gái?
2..Em ghét nhất loại con trai nào. em ghét nhất loại con gái nào?
3.Giữa tình bạn và tình yêu em nghiên về bên nào nhiều hơn,khi có sự bất đồng giữa bạn bè của em và người yêu em?
:)
1. Em thix làm con gái hơn chị à, làm con gái đc nũng nịu nà, đc dậm chân nà, dc địu nà, đc nhõng nhẽo và cưng chìu nữa nà, nhìu nữa í... Wink
2. Em ghét nhất loại con trai lăng nhăng, ko chung thủy, sống lợi dụng nà,...đểu. Hì, còn con gái thì lẳng lơ, lợi dụng bạn bè, sống giả dối
3. Em à, hiện giờ hình như ng iu là trên hết, em vẫn bik vậy là ko tốt lém nhưng vẫn chưa sửa đổi đc. Còn khi bạn bè và ng iu em có mâu thuẫn thì em phải xem bạn em và ng iu em, em sai, ai đúng mới bik mà nghiêng về ng đó chứ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé   Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé - Page 4 Icon_minitime

Cặp đôi sáng giá hai tuần đầu tháng 10 beli & king of loves mọi người vào chém nhé
Trang 4 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
 Similar topics
-
» Nhân vât lên máy chèm tuần 1 tháng 6 Dã Quỳ
» Nhân vật sáng giá tuần này: kiepsongvothuong_86 & trần thị bảo ngọc, mọi người vào chém nhé
» Nhân vật bị chém tuần 1 tháng 5: nguyenhoa1206........chém nào...
» Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha
» Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé