Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa

Go down 
lehoa220386
lang.tu_07
dậpdìusóngvỗ
thienthannhosh
Thang
winds
KingTitan
dongsongbuon_2004
dautien_vaduynhat
CryForYou0212
nguyentrinh
chickensoup
hobuuchanh
chaubaongoc39
hieucoivietlao87
langtuhoaanhdao1112
GiaPhatVN
dã quỳ
Die Hard 07
bassluck
VoTinh_it'sme
dolley Nguyen
kimthuy070189
Thanh Diệp
haclong137
Sky.Alone
bachlong139
Trần Thị Bảo Ngọc
hoalongden
mr do toi
Chuot
HÀN PHONG
36 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
chaubaongoc39
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55145

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 12, 2011 6:15 pm

a

Được sửa bởi chaubaongoc39 ngày Tue Dec 27, 2011 4:32 pm; sửa lần 1.
hobuuchanh
Thành viên mới
Thành viên mới
hobuuchanh

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : song la khong cho doi
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 53661

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 12, 2011 6:31 pm

chúc chị sinh nhật vui vẻ và mãi đẹp như hoa hồng này nhé.hoa hồng em chụp đó...hehe
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 IMG_2672 cheers cheers
chickensoup
Thành viên mới
Thành viên mới
chickensoup

Nam
Châm ngôn sống : 123123
Điểm : 47521

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 12, 2011 9:22 pm

Em thì biết chị Thanh Diệp trễ hơn mọi người một chút nhưng rất thích chị, giờ em tặng cho chị ít quà thôi chị đừng thấy ít mà chê nhá :P

Mấy chục cái dây chuyền vàng, vòng tay đeo chơi :))
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 3_GOLD_BANGLES_300075f

1 cái điện thoại thích chọi ai thì chọi :D
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Motorola-v3i-gold

1 cái laptop để quăng chơi :))
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 MacBook-pro-24-carat-Gold

1 cái máy chụp hình nữa nhé :D
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Pentax_LXGold_Arsenal

1 cây súng để bắn ai dám 35 chị :))
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Gold-desert-eagle

Còn cái gì mà màu vàng nữa ta... à tặng chị 1 cục này màu vàng, vừa mềm vừa dẻo :))
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 1296028255keovang_9999

Chúc chị "già thêm 1 tuổi" có thêm nhiều niềm vui mới, luôn luôn thành công và hạnh phúc trong cuộc sống :)

[b]Diễn đàn mình không post hình được à?

Được sửa bởi chickensoup ngày Wed Jun 15, 2011 11:22 am; sửa lần 1.
HÀN PHONG
Thành viên rất chi là chăm ngoan
HÀN PHONG

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : yêu không hối hận
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 49761

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/58
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Left_bar_bleue10/10Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Left_bar_bleue10/10Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 13, 2011 9:58 am

hay quá ta? chị bé nhiều quà thế hihi nhưng chưa được lời cầu hôn nào nhỉ hihi
có ai cầu hôn chị bé hông ta? hông ai cầu hôn chị bé là HÀN PHONG ta chiếm hữu làm của riêng đó na hì hì
nguyentrinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyentrinh

Nữ
Châm ngôn sống : Nên là chính mình..thế thui
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 48455

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Left_bar_bleue0/0Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Left_bar_bleue0/0Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 13, 2011 4:07 pm

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Post-301-1304003121
Chúc mừng sinh nhật

No cơm ấm cật..
Giậm giật cả năm...
Lúc nào cũng măm..(năm nhiều để lên thêm vài đó mà)hhahha
Mà ko biết chán.....hehehehhe jocolor
CryForYou0212
Thành viên mới
Thành viên mới
CryForYou0212

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Song Phai Yeu
Điểm : 48853

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 13, 2011 4:22 pm

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Sinh-nhat

Chúc Cục cưng của anh sinh nhật vui vẻ...!
Chúc cưng ăn mau chóng lớn ... và ....
những điều tốt đẹp nhất đến với cưng

Đây là bánh anh phải cất công đi tận qua Mỹ mua về:x

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 12937711248617638

Còn đây là hoa tặng cưng nè:x tình yêu của anh :x

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 47b2bbab_rfgg_resize

Nữa nè :x cục cưng :x

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 3

Tặng 2 con gấu bông tặng cục cưng :x mỗi khi nhớ a đem nó ra ngắm nhé :x

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 921-i_love_you_teddy_bear

1 lần nữa chúc em sinh nhật vui vẻ :x
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56540

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Chúc mừng sinh nhật chi Diệp nè   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 13, 2011 5:10 pm

Hi chị. Lâu lâu vô thăm chị trúng ngày khủng. Em chúc chị thêm tuổi mới đạt thành công mới.

Ngọn nến này không tắt nha, mong chị luôn tỏa sáng và dịu dàng như màu vàng của ánh nếnChúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Avatar186gifthumb.700x0............ Đóa hoa này không đặc sắc, nhưng em muốn chị lúc nào cũng xinh tươi và rạng rỡ như đóa hồng nhung quyến rũ nàyChúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Images.700x0

Hehe
Bánh này ăn hông được, chỉ để thưởng thức thôi, thổi nến nào, ước gì nhỉ...

HAPPY BIRTHDAY TO MISS HÂN RÒM- I LOVE YOUChúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Images2.700x0
dongsongbuon_2004
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam
Điểm : 55393

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 13, 2011 5:12 pm

Chúc em của anh sinh nhật vui vẻ, mọi điều ước sẽ trở thành hiện thực và quan trọng em nhớ giữ gìn sức khỏe nha, ở nơi xa anh luôn mãi nhớ đến em và cầu mong những gì tốt đẹp nhất sẽ đến với em, anh mãi nhớ những kỉ niệm mà chúng ta đã có được Wink nhj
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Trang1
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 1298879664-3-dior-jewellery-rings-roses
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 6-rose-colors-and-their-meanings-03-af
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 4c7e506b_25816193_onleChúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Sinhnhat
Die Hard 07
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Die Hard 07

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : “Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh trở thành sự thật, chúng ta sinh ra trên đời không phải tìm một người hoàn mỹ để yêu thương mà là để học cách yêu thương một người không hoàn mỹ một cách trọn vẹn”.
Điểm : 47522

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 13, 2011 11:00 pm

Chúc mừng Sinh Nhật Honey

Clip Này anh làm tặng riêng em Chúc luôn vui ,hạnh phúc nhớ giữ gìn sức khỏe em nhé!

HÀN PHONG
HÀN PHONG

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 2:17 pm

HAZZ CHỊ BÉ LẠI THẤT HỨA!!! HẸN MỚI TRẢ HÒ! HẸN 1H30 ĐẤY!!! MẤY LẦN THẤT HỨA RỒI ẤY NHỈ? HIC CHỊ BÉ SẼ ĐƯỢC BẦU LÀM CHỦ TỊCH HỘI ĐỒNG QUẢN TRỊ TẬP ĐOÀN CAO SU VIỆT NAM MẤT HICHIC
HIC CHỊ ĐÃ KHOẺ HƠN CHƯA HIC THƯƠNG VÀ YÊU CHỊ BÉ NHIỀU...-HÀN PHONG-
KingTitan
Điều hành viên
Điều hành viên
KingTitan

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Hạnh phúc là tự túc !
Điểm : 48840

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 5:22 pm

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 T283265

Chúc chị nhìu điều hạnh phúc trong cuộc sống !

Tặng chị Thần Tượng Của Em đem về làm Osin nhá :D
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63206

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 5:28 pm

Hàn Phong: cảm ơn em đã lập topic sinh nhật cho chị, những món quà em gửi tặng thật ý nghĩa, sắp tới sẽ đáp lại sẽ dẫn em đi off với mọi người nha,hiii
Sky.alone: nhok ơi, cảm ơn em nhiều lắm, em cố gắng học tập thật tốt nha, lúc rảnh chị em mình sẽ tám đt mà, chị vẫn còn giữ sdt của em, có dịp nhất định chị sẽ ra đó thăm em.
Kimthuy: chị em mình sẽ mãi là chị em tốt nhé, chúc em của chị hạnh phúc, chị luôn bên em.
Dolleynguyen: hic, hok thấy quà của nhok đâu hết, nhưng đến ngày sinh nhật của chị, có em tham gia là vui rồi
Votinh its me: cảm ơn lời chúc của em, chị cũng như em , nhớ mãi lần sinh nhật năm rồi, nhiều kỉ niệm em nhỉ, mới đó mà đã 1 năm rồi.
GiaphatVN: cảm ơn 999 đóa hoa hồng anh tặng em, nhớ lần anh xuống Tân An, 2 anh em mình đi uống nước nhân ngày 8/3, ước gì còn nhiều lần như thế nữa, hiii
Haclong137: cái bánh sinh nhật ngon quá mèo àh, cảm ơn mèo vì luôn chia sẻ những nỗi vui buồn cùng Diệp
Langtuhoaanhđao: cảm ơn cậu nhiều nha, mình và cậu quen nhau cũng đã lâu, hoàn cảnh cũng giống nhau cậu nhỉ, cùng 1 nỗi buồn, luôn chia sẻ động viên nhau những lúc vui buồn, bây giờ mình và cậu cùng cố gắng nhé, niềm vui nhân đôi, nỗi buồn đẩy lùi.
Chaubaongoc89: nhất định chị em mình sẽ gặp nhau nhé.
Hobuuchanh: 1 đóa hồng xinh xắn, cảm ơn đứa em hàng xóm của chị, cố gắng học tốt , sau khi em về nhất định chị em mình gặp nhau hằng ngày đó.
Chickensoup: nhiều quà quá àh, chak em trúng số phải hem, cảm ơn những món quà em dành tặng chị nha, chị em mình sẽ luôn song hành trong những lần event sau này.
Nguyentrinh: cảm ơn chị yêu nhiều lắm, khi nào có dịp off, em nhất định sẽ gọi chị để cùng đập phá,hì
CryForyou0212: cảm ơn nhok nhiều nha, lâu rồi ko gặp em vậy mà em vẫn nhớ ngày để tặng quà cho chị, quà lưu niệm nhiều quá àh, có cho chị tặng cho ngkhac bớt ko nhok,hiii
Dautienvaduynhat: cám ơn nhok đã lập topic sinh nhật cho chị, nhớ mãi thời gian trước chị em mình luôn chia sẻ, tám đủ thứ chuyện trên đời, monh rằng em sẽ thường xuyên ghé ngôi nhà nhỏ này và sáng tác nhiều bài thơ hay như lúc trước em nhé.
Dongsongbuon_2004: anh ơi, em nhớ mãi những kỉ niệm và đó là những kỉ niệm đẹp phải ko anh, mong rằng anh của em sẽ hạnh phúc, nếu có dịp anh ghé nhà em chơi nhé
Die_hard 07: cảm ơn những món quà anh dành tặng em, món quà do chính tay anh làm tặng em, em vui lắm anh có biết ko, món quà đơn giản như đậm nghĩa tình.
Bảo Ngọc: cảm ơn món của em, mong rằng tình cảm chị em mình sẽ ngày càng tốt hơn, hiểu nhau nhiều hơn em nhé.
Bé chuột, mr do toi, hoalongden, bachlong139, bassluck, dã quỳ, hieucoivietlao87….cảm ơn mọi người nhiều nhiều nha, 1 năm sinh nhật thật là ý nghĩa, hoành tráng quá làm mình choáng ngộp trong niềm hạnh phúc….ôi còn 11 ngày nữa là đến ngày sinh nhật của mình rồi, nôn nao quá àh
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 5:32 pm

Kingtitan ơi, món quà của em lớn quá chị ôm ko nổi Rolling Eyes do chị gầy mà, em tặng người này chị xưng hô thế nào đây scratch hình như hơi già Neutral
winds
Thành viên mới
Thành viên mới
winds

Nam
Châm ngôn sống : tiền thì không thiếu quan trọng có nhiều tiền hay không
Điểm : 47777

Bài gửiTiêu đề: Happy birthday Chị Thanh Diệp   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 6:06 pm

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 18thcakelz7

Happy Birthday... Chúc chị Thanh Diệp sinh nhật vui vẻ , ấm áp và hạnh phúc bên cạnh những người thân yêu nhất của mình. Mong chị có thể vượt qua được mọi khó khăn ( nếu có - sẽ có ) và đạt được tất cả những điều mà chị mong ước geek

Cuối cùng em mong chị sẽ làm việc chăm chỉ , kiếm thật nhiều tiền để trả cho em và mọi người ... Wink
Thang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thang

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : trên bước đường thành công không có dấu chân của kẻ lười biếng
Điểm : 54153

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 6:13 pm

Anh chuc Ngoc Han them tuoi moi co nhieu niem vui moi , nu cuoi luon tran ngap tren moi . Em bao anh tang qua nhung anh chang biet tang qua gi . Thoi thi anh chi biet gui den em nhung loi chuc tot lanh nhat toi em
[b]HAPPY BIRTHDAY
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 53319

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Left_bar_bleue100/10Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Left_bar_bleue1000/10Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 6:29 pm

hehe, có j đâu mà nôn nao chị oy, kái j tới nó tới àh, mong sao bữa đó trời hông mưa & SN năm nay của chị sẽ zui hơn năm ngoái nhìu nhìu, để cóa j cho em hưởng ké nữa chớ geek
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 6:49 pm

Hơ hơ, wind ơi, kiếm tiền để trả cho em và mọi người àh, mà trả tiền gì thế nhỉ Rolling Eyes , hì, cái bánh sinh nhật ngon quá, cho em ké 1 miếng đó, 1 lần nữa cảm ơn em nhiều nha Wink nhj

Anh Thắng ơi, cảm ơn lời chúc của anh dành cho em nhé, em mong lời chúc ấy sẽ thành hiện thực cho em, hii iii

Nhok dolley ơi, bữa đó nhớ ăn mặc đẹp, dự sinh nhật của chị nha :D
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52883

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Left_bar_bleue7/10Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 7:03 pm

Chúc mừng chị haz. Lại thêm 1 tuồi mới vậy chị có bùn hum? Nếu có bùn thỳ kung đừng nên bùn nhaz chị. Them 1 tuổi giúp taz trwuwongr thành hơn mùk. hihi
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 7:08 pm

hii, thêm tuổi mới, già thêm 1 tuổi cũng hơi buồn xíu nhưng thấy mình trưởng thành hơn nên có già thêm cũng ko sao mà, cảm ơn lời chúc của em dành cho chị nhé Wink
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Left_bar_bleue100/10Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Left_bar_bleue1000/10Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 7:30 pm

Thanh Diệp đã viết:

Nhok dolley ơi, bữa đó nhớ ăn mặc đẹp, dự sinh nhật của chị nha Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 857878

Hehe, chị khỏi lo, lúc nào em chả mặc đẹp
geek , Chỉ sợ lúc đóa đẹp hơn nhân zật chính là chị thoy, kakaka Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 857878
HÀN PHONG
HÀN PHONG

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 15, 2011 10:20 am

ồ nhiều quà thế? hi chúc mừng chị bé nha! hay ăn vào cứ ốm mãi thế này thì chán! thương chị
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 15, 2011 8:22 pm

chúc chị sinh nhật vui! hum ni em mới onl!
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 15, 2011 10:48 pm

Hix, khổ zí pà chị tui, suốt ngày đòi wà zí cáp. Được òy, mún wà có wà đây, khi đó fải đãi em một bữa cho thịnh soạn đấy nhé Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 AddEmoticons0101

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Xsgs_1600868995 Trước tiên là một kái bánh gatô đặc biệt

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Decogi5 Một bộ đồ đầm, một đội jày búp bê xinh xinh để chị diện lúc đãi party nhá :)

Một Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Papericedecokp8cây kem dâu, trời lạnh nài en kem thú zị lém á Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 AddEmoticons0102
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Ring17jx7 Cây dù đề fòng chị đi trời mưa nè

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Valentine189

Và cuối cùng là một chiếc chìa khóa để mở cánh cửa tình yêu, hehe.
Sao nào, thấy em tặng wà hậu hỉ hem
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Puresis71 thấy em xương chị gê chưa
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 AddEmoticons0108
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 16, 2011 3:24 pm

Chị thanks lời chúc mừng sinh nhật của linkmeo nha nhj
Hic, quà sinh nhật của dolley cái nào cũng đẹp và ý nghĩa cả, bữa đó phải diện cái áo đầm và đôi giầy dolley tặng mới dc tongue
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 16, 2011 11:58 pm

Khi nào party thì nhớ public sớm sớm nhá chị, thời jan, địa điểm nữa á để còn bít mà sắp xếp. Hix, em đang chạy đua zới time đây...Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 AddEmoticons01513
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 2 Icon_minitime

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Chúc mừng sinh nhật các member có ngày sinh nhật trong tháng 5, mọi người cùng chúc mừng nào
» Mừng sinh nhật smod vanluc1993( 19/11) mọi người cùng vào chúc mừng nhé
» Mừng sinh nhật Smod Lehoa, mọi người cùng chúc mừng nào
» Chúc mừng sinh nhật anh timtinhyeu 15/3, mọi người vào chúc mừng nhé
» Chúc mừng sinh nhật hoa sữa đen 3/2, mọi người vào chúc mừng nhé