Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa

Go down 
lehoa220386
lang.tu_07
dậpdìusóngvỗ
thienthannhosh
Thang
winds
KingTitan
dongsongbuon_2004
dautien_vaduynhat
CryForYou0212
nguyentrinh
chickensoup
hobuuchanh
chaubaongoc39
hieucoivietlao87
langtuhoaanhdao1112
GiaPhatVN
dã quỳ
Die Hard 07
bassluck
VoTinh_it'sme
dolley Nguyen
kimthuy070189
Thanh Diệp
haclong137
Sky.Alone
bachlong139
Trần Thị Bảo Ngọc
hoalongden
mr do toi
Chuot
HÀN PHONG
36 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
HÀN PHONG
Thành viên rất chi là chăm ngoan
HÀN PHONG

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : yêu không hối hận
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 49761

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/58
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue10/10Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue10/10Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/10)

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeFri Jun 17, 2011 10:19 am

ta đang làm quà cho chị bé nè!!! quà chính tay ta làm đó cảm động không ta? hì hì không biết có kịp không nhưng ta tạm thời là thương binh nên rảnh rỗi mù hì hì
KingTitan
Điều hành viên
Điều hành viên
KingTitan

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Hạnh phúc là tự túc !
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48840

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue0/0Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue0/0Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeFri Jun 17, 2011 11:58 am

Hố Hố ! Bác Hàn cất công làm cho "bé" nhĩ ! Hì, chị ui ! Vui chưa kìa !
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 51341

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeFri Jun 17, 2011 12:21 pm

chậc chậc,.....quà nhiù quá! chia đi....chia đi....Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 11
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63206

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeFri Jun 17, 2011 6:44 pm

HÀN PHONG đã viết:
ta đang làm quà cho chị bé nè!!! quà chính tay ta làm đó cảm động không ta? hì hì không biết có kịp không nhưng ta tạm thời là thương binh nên rảnh rỗi mù hì hì

hii, cảm thấy hồi hộp quá àh, hem biết món quà của nhok thế nào nhỉ, được nhok tự tay làm, chị vui lắm Wink vui hơn nữa khi em vào thăm chị nhj
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeFri Jun 17, 2011 6:45 pm

bachlong139 đã viết:
chậc chậc,.....quà nhiù quá! chia đi....chia đi....Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 11

hic, hok thấy mèo trắng có quà tặng chị mà lại đòi chia quà nữa, em vào đây đi biết đâu sẽ nghĩ lại chia quà cho em đó tongue
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeFri Jun 17, 2011 6:47 pm

KingTitan đã viết:
Hố Hố ! Bác Hàn cất công làm cho "bé" nhĩ ! Hì, chị ui ! Vui chưa kìa !

Vui lắm chứ sao hok, phải chi bữa đó có em tham gia thì càng vui hơn, hihi tongue
dậpdìusóngvỗ

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : những gì thuộc về bản chất thì khó có thể thay đổi .......
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 54503

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 2/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeSat Jun 18, 2011 1:26 pm

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Candle211

em chúc chị sinh nhật nhìu niềm vui, hạnh phúc & thành công trong cuộc sống ^^
lang.tu_07
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lang.tu_07

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Sống để iu thương va dâng hiến
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 47758

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1/10
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue90/100Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue50/0Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (50/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeSat Jun 18, 2011 2:01 pm

Chúc mừng sinh nhật em yêu !

Lời đầu tiên anh muốn gửi đến yêu thương của anh là anh rất nhớ em và yêu em rất nhiều. Em có biết rằng anh yêu em nhiều lắm không. Không được ở bên em trong ngày sinh nhật ý nghĩa nhưng trái tim anh, tâm trí anh, hơi thở anh luôn hướng về em.
Vài ngày nữa là ngày sinh nhật em, dẫu rằng anh không được tổ chức sinh nhật cho em, không được trực tiếp tặng quà và hoa hồng cho em được, nhưng anh dường như luôn ở em vậy. Mong làm được tất cả mọi điều tốt đẹp cho ngày này. Ngày sinh nhật em, anh chúc em luôn khỏe mạnh, tươi trẻ và hoc tập tốt, mãi mãi là tình yêu của riêng anh. Chúc em yêu ngày sinh nhật tràn đầy vui vẻ và hạnh phúc.
Em à, tình yêu của anh và em cứ lớn dần theo thời gian và không gian. Khoảng cách và nỗi nhớ chỉ làm cho tình yêu của anh và em mạnh mẽ, mãnh liệt hơn như những cơn sóng biển trào dâng mãi không nguôi. Tình yêu mà anh dành cho em đỏ thắm như bông hoa hồng và ngào ngào như hương vị của socola anh đã tặng em ngày 14/02.
Nhưng thế vẫn chưa đủ phải không em, tình yếu anh dành cho em không biết dùng từ ngữ nào để diễn đạt hết. Anh yêu em nhiều hơn mình tưởng, yêu em hơn chính bản thân anh. Anh thầm cám ơn ông trời đã mang em đến với anh và cám ơn bố mẹ đã sinh ra em để dành cho anh, cảm ơn Vnthutinh nữa.... Anh cũng thầm cám ơn em đã đến với anh để cuộc đời của anh thực sự có ý nghĩa.
Em đến mang theo tình cảm và hơi ấm nồng nàn. Mỗi khi em cười làm tan biến đi những mệt mỏi của cuộc sống cũng như tiếp thêm anh sức mạnh để phấn đấu vươn lên. Mỗi khi em khóc hay giận hờn làm cho anh cảm càng thấy có trách nhiệm hơn với chính mình. Anh luôn cảm thấy hạnh phúc và ấm áp mỗi khi ở bên em vì lúc vui có em san sẻ, lúc buồn có em tâm sự, khó khăn có em động viên, giúp đỡ.

Xa em lúc này, hình ảnh của em luôn ở bên anh. Chính điều đó khi xa em anh đã hứa với mình sẽ sống tốt, làm tốt để đem lại hạnh phúc cho chúng ta mai sau. Còn gì hơn khi đem lại cho người mình yêu được hạnh phúc em nhỉ.
Em à, xa em anh rất nhớ những ngày mình hạnh phúc bên nhau. Làm sao anh quên được cơ chứ và anh chắc em cũng vậy không quên được. Anh nhớ những ngày được đi cùng em cùng xem phim kinh dị hihihi, cùng hát karaoke ,ngồi bên nhau trong quán cà phê ấy... , nhớ vòng tay ôm siết chặt, nhớ môi hôn thật nồng nàn, nhớ tất cả và nhớ nhiều lắm em ạ. Nhớ nhất “ngày kỷ niệm” những ngày 2 đứa bên nhau em dành cho anh.
Ngày sinh nhật em anh muốn nói nhiều lắm như tình yêu của anh dành cho em vậy, nhưng anh tin rằng trái tim em sẽ hiểu những gì anh chưa nói. Bởi em là tình yêu của anh, là cuộc sống của anh, đã hiểu anh như chính anh hiểu mình.
Ngày sinh nhật em, em hãy cầu mong cho tình yêu của anh và em ngày càng đẹp hơn và bất diệt nhé. Anh mong đợi ngày anh được về bên em để lại được sống trong những ngày hạnh phúc và tràn ngập yêu thương mà em vẫn dành cho anh. Đợi ngày anh trở về em nhé.
Ngày sinh nhật em, em có cảm nhận được rằng khoảng cách tuy rất xa nhưng hơi thở anh vẫn rất gần không em. Xa em anh rất nhớ em cũng như lời bài hát (Tình Yêu Và Nỗi Nhớ) mà em đã tặng anh khi anh xa em.
Anh tin rằng, ngày sinh nhật em nụ cười luôn nở trên môi em, nhưng sẽ có những giọt nước mắt hạnh phúc lăn trên má em vì nỗi nhớ anh.
http://chiasetructuyen.forum-viet.com/
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeSat Jun 18, 2011 4:10 pm

Dập dìu: Hi, chị cảm ơn em rất nhiều vì lời chúc và món quà của em dành cho chị nhân dịp sinh nhật nhé Wink khi nào rảnh em nhớ ghé diễn đàn làm nhiều bài thơ cho chị đọc với nhé, đã lâu rồi ko thấy em vào, nhớ em lắm đó nhj
Lang.tu 07: cảm ơn những món quà ý nghĩa anh đã dành cho em nha, clip đẹp lắm, có cả bức thư anh viết gửi cho em nữa, nghẹn ngào rồi nè nhj
lang.tu_07
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lang.tu_07

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Sống để iu thương va dâng hiến
Điểm : 47758

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1/10
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue90/100Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue50/0Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (50/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeSat Jun 18, 2011 4:29 pm

Mỗi ngày là một hạnh phúc nhé em iu nhj

http://chiasetructuyen.forum-viet.com/
Sky.Alone
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Sky.Alone

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : cuộc sống là một vấn đề Và chúng ta phải giải quyết vấn đề đó...
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 48646

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue4/10Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (4/10)
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue9/10Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeSat Jun 18, 2011 4:38 pm

Ui.hạnh phúc thế.anh langtu đừng làm phụ nữ khổ anh nhé.vì họ tin tưởng đàn ông mới giám sống với chúng ta cả đời.đừng có rồi là mặc kệ.thích làm gì thì làm...cuộc đời con người ngắn ngủi lắm.ta cứ sống thật tốt và làm những gì tốt cho người ta yêu.là hạnh phúc rồi.biết đâu ngày mai ta sẽ xa họ.muốn họ nhớ ta thì ta phải là niềm tin của họ. Crying or Very sad
https://www.youtube.com/watch?v=7R5tK6WLjTc&feature=related
HÀN PHONG
HÀN PHONG

Nam
Châm ngôn sống : yêu không hối hận
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 49761

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/58
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeSat Jun 18, 2011 7:19 pm

Anh nhớ những ngày được đi cùng em cùng xem phim kinh dị hihihi, cùng hát karaoke ,ngồi bên nhau trong quán cà phê ấy... , nhớ vòng tay ôm siết chặt, nhớ môi hôn thật nồng nàn, nhớ tất cả và nhớ nhiều lắm em ạ. Nhớ nhất “ngày kỷ niệm” những ngày 2 đứa bên nhau em dành cho anh.

ô la la là la!!!! nhà bên có con kiến bằng con voi đốt con bò chết toi! bò kia nói câu gì mà sao con kiến cười ngỡ ngàng!!! thù oán quá đơn sơ bò ta đâu có ngờ một mai kiến đốt bò chết toi ô la la là la!!!
lời bài hát chẳng liên quan gì đến thứ ta muốn nói hehe thấy vui vui!!! mình già rồi mà còn bị chị bé lừa!!! có thù không trả phi quân tử ố la la là la!!!
vòng tay siết chặt môi hôn nồng nàn
hứa hứa hứa!!! hihi
langtuhoaanhdao1112
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
langtuhoaanhdao1112

Tâm trạng : cheerful
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cần có 1 tấm lòng
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52172

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeSun Jun 19, 2011 6:23 am

Chào buổi sáng, nhìn bao bước chân trên đường,
Thênh thang trên từng con phố
Tìm những phút giây nhẹ nhàng,
Miên man theo làn gió mới

Chợt như thế trong lòng sáng lên niềm
Vì đâu đó vang một khúc ca
Bạn ơi hãy thức giấc đón chào ánh dương
Ngày mới đến rồi

Hãy mỉm cười với bao chuyện đời
Hãy thật lòng nói xin cảm ơn
Hãy rộng lượng thứ tha lỗi lầm
Hãy cho niềm yêu thương

Sẽ có những sóng gió phía trước
Hãy cố gắng bước qua dù không dễ dàng
Trong cuộc đời còn những ước mơ đẹp tươi
Hãy nói tôi yêu mọi người

Sáng sớm bước xuống đường như mọi ngày bình thường.
Không khí trong lành tôi hít thật sâu.
Tôi muốn mọi người cùng thức dậy để thấy bầu trời đẹp biết bao

Thấy hoa tươi trong nắng hương thơm gió nhẹ nhàng.
Đâu đó vang lên khúc nhạc vui
Khiến tôi thấy cuộc đời ôi sao tuyệt vời và mọi người thật tươi vui
J.DongChoi ---------------------Goodmornjng Thanh Diep!

Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeMon Jun 20, 2011 2:25 pm

Cảm ơn langtuhoaanhđao tặng bài hát cho Diệp nha, mong rằng bạn cũng sẽ vui vẻ và yêu đời như những gì bạn nhắn gửi đến mình Wink
Nhok phong hư lắm nha, nói lung tung gì trong này vậy Neutral hic, chị bé lừa gì em chứ, buồn nhok rồi đó, hrt
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Nữ
Châm ngôn sống : yêu thật lòng và sống sao có ích
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 56767

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 21, 2011 4:00 pm

Sinh nhật bạn của tôi sắp tới rồi nhỉ, chúc H sinh nhật vui vẻ, mọi ước mơ đều trở thành hiên thực.
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 ECard-SN-05
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 33881240842722
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Gau-bong-hoa-sinh-nhat-bong-qhb001
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Images?q=tbn:ANd9GcQyta2v_lAr7CVM3uUWkVaU9-TuNhvtgR2E3mnlEgGaB1I2WFNK&t=1
kiemma18
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kiemma18

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Cảm Giác Lẫn Lộn
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 47937

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 21, 2011 7:38 pm

Chúc chị 2 sinh nhật vui vẻ
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Cailuongso_com-194_pic32212
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeWed Jun 22, 2011 5:51 pm

Cảm ơn lehoa và kiemma nhiều nhiều lắm, quà nhiều quá, ôm ko xuể luôn nà nhj
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56518

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue70/100Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue991/1000Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeSun Jun 26, 2011 11:53 am

[url][/url]
http://vnthutinh.com.vn
sutuconthu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sutuconthu

Tâm trạng : inspired
Nữ
Châm ngôn sống : Không ai có thể tắm 2 lần trên cùng 1 dòng sông.!
Điểm : 48329

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue5/10Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue9/10Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeSun Jun 26, 2011 5:48 pm

happy birthday chi hân ha. Mọi sự tôt đẹp nhât sẽ đến với chị........ nhj @:-]
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 53319

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue100/10Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue1000/10Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeSun Jun 26, 2011 9:10 pm

Chị ui, khui wà của em zí vôtình chưa? có thix hem zị, tụi em bỏ ra cả buổi tối để lựa wà cho chị á, níu hem thích thì trả lại cho tụi em nhá, để jành xài geek .
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeSun Jun 26, 2011 9:42 pm

Thanh Diệp cảm ơn tất cả tình cảm của mọi người đã dành cho mình, sinh nhật năm nay thật là vui, hạnh phúc vì luôn có bạn bè bên cạnh dù xa hay gần thì mọi người vẫn dành tình cảm cho mình nhiều như thế, 1 lời chúc trên trang web, những tin nhắn và những cuộc gọi của mọi người, cảm thấy ấm áp lắm, cảm ơn kimthuy, phan truong han, sweet_sweet, lehoa220386, kingtitan, king of love, chung viet, han phong, dongsongbuon_2004, lang.tu07,sutuconthu, bé lì90, ngocju............
clip chung viet làm, Diệp thích lắm, 1 món quà thật ý nghĩa, cảm ơn bạn hiền nhiều nha.
Dolley ơi, quà của em và votinh chị khui rồi, đẹp lắm á, chị thích lắm đó, hiii, xài được mà
Cảm ơn món quà của beli nha, quà đẹp lắm đó nhưng mà chị Diệp ko xài được, hic, tiếc quá chừng nè, chak chị phải giảm cân nữa mới ướm được, hic.
Cảm ơn ngocju nhiều nha, món quà xinh xinh, chak chị Diệp phải mau đi mua sắm chiếc áo đầm thật lộng lẫy để đeo sợi dây em tặng, hiii
Cái bánh của chị nguyentrinh tặng em ngon lắm đó, 1 cặp uyên ương với nền bánh hình trái tim, lãng mạng ghê luôn, mong rằng em sẽ luôn có đôi có bạn như chiếc bánh chị tặng Wink
Cảm ơn mẹ của con nhiều lắm, bánh sinh nhật ngon lắm mẹ ơi, năm sau mẹ đặt cho con cái bánh kem như thế nữa mẹ nhé, con yêu mẹ nhiều lắm nhj

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 397439784

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 397439783

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 397439781

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 397439779

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 397439777
nguyentrinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyentrinh

Nữ
Châm ngôn sống : Nên là chính mình..thế thui
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 48455

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeSun Jun 26, 2011 10:49 pm

diep ơi hình ăn nhậu dể chổ nào zợ?
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 53319

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue100/10Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue1000/10Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeSun Jun 26, 2011 11:41 pm

Em post trong topic mới đó, chị zô koy nhen. Hihi, tấm ku lì hum wa chị chỉ wài mà em hỗng thấy nên nai show ra đóa hẽ Basketball
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeMon Jun 27, 2011 5:32 pm

nguyentrinh đã viết:
diep ơi hình ăn nhậu dể chổ nào zợ?

Đường link nè chị Trinh ơi, khi nào buồn buồn vào xem hình tụi mình chụp, thích nhất là tấm hình chị trinh đứng phía sau em rồi làm mặt hề, nhe cả hàm răng trắng bệch :D

http://forum.vnthutinh.com/t7248-topic#60431

Được sửa bởi Thanh Diệp ngày Mon Jun 27, 2011 5:48 pm; sửa lần 1.
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56518

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue70/100Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Left_bar_bleue991/1000Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitimeMon Jun 27, 2011 5:46 pm

tôi có những người bạn
những người em dễ thương
bên tôi những lúc tôi chán chường và thất vọng
gọi tôi dậy mỗi lúc tôi ngủ mơ
và hơn hết tình thân xa sôi nghìn dặm
vẫn rạt dào ào ào chỉ ở trong tim tôi
không thể ai lôi đc ra ngoài?
http://vnthutinh.com.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa   Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa - Page 3 Icon_minitime

Chúc mừng sinh nhật THANHDIỆP mỹ nhân hứa hứa
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Chúc mừng sinh nhật các member có ngày sinh nhật trong tháng 5, mọi người cùng chúc mừng nào
» Mừng sinh nhật smod vanluc1993( 19/11) mọi người cùng vào chúc mừng nhé
» Mừng sinh nhật Smod Lehoa, mọi người cùng chúc mừng nào
» Chúc mừng sinh nhật anh timtinhyeu 15/3, mọi người vào chúc mừng nhé
» Chúc mừng sinh nhật hoa sữa đen 3/2, mọi người vào chúc mừng nhé