Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé

Go down 
Khóc.full
hoàng tử thành rome
nero
kirara96
littlecat
dautien_vaduynhat
hellangel
kimthuy070189
VoTinh_it'sme
honghanh_kt3
dolley Nguyen
tinhnguyenhuu.90
thienthannhosh
thiên hạ đệ nhất công tử
Trần Thị Bảo Ngọc
19 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
Khóc.full
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Khóc.full

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : khóc để quên
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46897

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue0/0hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue10/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/10)

hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeFri Aug 19, 2011 9:19 pm

chém.....
nếu em hỏi anh yêu em ko?
anh trả lời sao?
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56110

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue0/0hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeSat Aug 20, 2011 2:55 pm

ôi khổ quá
bị chém bão cấp N
tội nghiệp Tuan quá
cố lên em ơi
đường nào cũng về thành La Mã cả
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54099

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue10/1hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue10000/1hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeSun Aug 21, 2011 7:44 pm

hellangel đã viết:
oh la la tiếp tiếp...

19. thích đọc truyện ko? thể loại nào?

20. bị người yêu cho trồng cây chuối lần đầu là ở đâu?

21. lần thảm nhất là khi nào?

22. nếu bây giờ cho 1 điều ước thì anh ước gì?

23. định năm nhiu tuổi có vợ nhì, vợ ba?

24. câu đầu tiên khi mới biết nói là gì?

25. thích làm gì lúc rãnh?
hic...bận kinh khủng...giờ mới trả lời cho pé nè
câu 19: anh thích đọc truyện conan, đô rê mon và chuyện trinh thám...â ka ka
câu 20: bị người yêu cho chồng cây chuối nhiều lần lắm rùi...hic hic...hem nhớ nổi...chắc do dại gái quá mà...hic hic
câu 21: lần thảm nhất là bị gái nó cho vào tròng...lừa tình kĩ thuật số ý mà
câu 22:nếu cho 1 điều ước thì anh ước gia đình mình luôn đc hạnh phúc
câu 23: năm 28 tuổi sẽ lấy vợ..tình hình là 35 tuổi sẽ có vợ nhì 45 tuổi sẽ có vợ 3...và 60 tuổi sẽ có vợ tư...kaka
câu 24: câu đầu tiên chắc là mẹ ơi con đói....lêu lêu
câu 25: lúc rảnh anh thường online chát chít với bạn bè...vui ghê á
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue10/1hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue10000/1hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeSun Aug 21, 2011 7:46 pm

kirara96 đã viết:
1 câu hỏi rất đơn giản và vô cùng gần gũi về thời gian =))
Cái vụ chia lịch với Nero trong topic "Mem mới ^^~" của em là để xài cái gì =))
hic hic...gần gũi về thời gian á...hic hic...chắc là anh quên rùi...tại tính anh hay đoảng lắm...ít khi nhớ đc nhiều...chắc chia làm ngyeu đó mà...hic hic...quên thiệt rùi
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeSun Aug 21, 2011 7:49 pm

nero đã viết:
ài nhầm rùi kira ơi......đó là anh zô tình zô nghĩa ấy mà..........
em tranh thủ cho anh vài nhát nè

1. đã bao h anh mặc quần.............thủng đít chưa?
2. hồi nhỏ có hay tè ở ven đường ko?
3. nếu ngày mai anh ra đường bị xe tông thì anh sẽ nói câu gì đầu tiên?
4. trong cuộc đời mình anh tư vẫn đc mấy người thành công mỹ mãn rồi?
5..........nghĩ típ đã!!!!!!
hứ...cái thèng nero kia...định phá mối của anh đó hả...hic hic...anh chém bây chừ.
câu 1: người ta nói mặc quần thủng đít là quần kiểu đó mờ...đôi lúc ...kaka
câu 2: tè ở ven đường là nghề của dân việt nam mà....ko tin thì ra thử ngoài đường mà koi...đi tí là thấy liền á...
câu 3: câu đó là ối giời ơi...tôi hem mún ra đi
câu 4: anh tư vấn đc khoảng 400 ca rồi...thành công mĩ mãn thì anh cũng ko biết nữa,,,tại tư vấn xong là ngta đi...ai biết đâu mà lần...hic hic
câu 5: khi nào nghĩ ra thì chém tiếp nhá... lol! chúc em buổi tối an lành và đừng có chém gió nữa nhá
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53880

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeWed Aug 24, 2011 3:02 pm

Trả lời hết đi chứ Hoàng Tuân , cậu im ru cả tuần nay rồi đó
http://http//:vietgiaitri.com.vn
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeWed Aug 24, 2011 7:00 pm

hì hì...tuân sẽ trả lời hít mà...tối qua online đến 4h sáng...mà loay hoay mãi...hì hì...tớ sẽ hoàn thành trong ngày mai thui...yên tâm mờ
nero
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 47750

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue5/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeThu Aug 25, 2011 12:55 am

anh chạy làng kiểu này là hem đc đâu à...................
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeThu Aug 25, 2011 8:52 am

honghanh_kt3 đã viết:
Hồi nhỏ có lần nào anh chót dại có ý định và đã thực hiện ý định bỏ nhà đi bụi chưa?
Mối tình đầu của anh kéo dài trong mấy năm?
hì hì
chào em hồng hạnh!
ngày mới an lành....giờ anh trả lời em nè!
Đã hơn 2 lần anh có ý định bỏ nhà đi bụi rồi...cũng chỉ vì tính ham chơi, cũng chỉ vì sự nông nổi của tuổi trẻ mà anh đã hơn 2 lần có ý định đó...thực sự giờ nghĩ lại thấy hồi đó mình thật dại...hic hic
mối tình đầu của anh á...kéo dài 4 năm em à! yêu nhau thế mà chưa 1 lần cầm tay, không dám nhìn thẳng vào mặt nhau...nghĩ lại thú vị thật, một tình yêu chẳng bon chen cũng chẳng có sự tính toán...hì hì...trông giống 2 đứa trẻ nô đùa hơn!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeThu Aug 25, 2011 8:54 am

honghanh_kt3 đã viết:
Gặp một túi lương tri và đô la giữa đường chỉ được nhặt một tuân sẽ nhặt gì?
nếu mà nói theo cách lãng mạn và không ham vụ lợi thì anh sẽ chọn túi lương tri
nếu mà nói theo cách thực dụng và thực tế hiện nay thì anh sẽ chọn một túi đô la.
mà cuộc sống hiện tại của chúng ta, đồng tiền thực sự rất cần...nói chung chắc hẳn ai cũng sẽ chọn túi đô la.
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53343

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue10/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeThu Aug 25, 2011 11:06 am

anh thanh toán cho xong đi chứ còn nhìu quá đấy
em thì chờ anh comment câu của Khoc.full thoi, hé hé
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52787

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue1/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue2/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeThu Aug 25, 2011 8:26 pm

đã bao giờ anh đi lang thang trong đêm tối, lạnh giá và nhớ chưa? nếu điều đó đã xẩy ra thì anh ước điều gì trong cái lạnh và nỗi nhớ, sự cô đơn của cảnh đêm tàn.
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeFri Aug 26, 2011 6:26 am

Khóc.full đã viết:
chém.....
nếu em hỏi anh yêu em ko?
anh trả lời sao?
đây là chương trình làm khó nhau của chin su hả...hic hic...kho.full là ai ta....
nếu em hỏi anh yêu em không...anh sẽ trả lời là Có
bởi vì con người sinh ra là để được yêu thương, để được chiều chuộng chăm sóc và hưởng hạnh phúc, em cũng là con người...vì thế em đáng được nhận sự yêu thương của anh...hì hì,...nói chung anh yêu tất cả!
lol!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeSun Aug 28, 2011 12:07 am

Trần Thị Bảo Ngọc đã viết:

66. cậu sẽ định tỏ tình với cô gái bạn thích theo kiểu nào
67. Có khối lớp nào theo cậu là vô ích không ?
68. Cấp 1, cấp 2 hay cấp 3 đáng nhớ hơn ?
69. Nếu không bằng lòng ai điều gì đó, cậu sẽ nói cho họ biết chứ ?
70.Có khi nào tự ái đến bỏ bạn chát kô
71. cậu có hay khóc khi xem phim hoặc một bộ truyện cảm động nào không ?
72. Bộ manga mà cậu cho là nhảm nhí và phí tiến nhất ?
73. cậu có cho rằng yêu đơn phương là tốt không ?
74. cậu có thích nhảy nhót không ?
75. Bài hát mà cậu thích nhất ?
hic hic
giờ mới có thời gian trả lời tiếp nè
câu 66: tớ sẽ tỏ tình theo cách mà cô ấy thích nhất, tùy thuộc vào từng người mà ta có những cách tỏ tình khác nhau, người thích thực dụng thì ta sẽ tỏ tình theo cách thực dụng, người thích lãng mạn thì ta sẽ tỏ tình theo cách lãng mạn...hì hì
câu 67: tớ không hiểu ý câu lắm. tớ nghĩ đã là khối lớp thì phải có ích thì mới có thể tạo nên khối lớp chứ
câu 68: tuổi thơ của tớ thực sự quá tuyệt vời, vì thế đối với tớ thì cả 3 cấp với tớ đều tốt cả, niềm tự hào của tớ đấy, thật hạnh phúc :)
câu 69:nếu không bằng lòng một ai đó thì tớ hay chọn cách im lặng, thường là như thế...nhưng có những ngưòi thì tớ sẽ tranh cãi tới cùng...hì hì...nhất là người thân và người tớ yêu
câu 70: mỗi một người đều có sự tự ái riêng, khi mà ai động chạm đến lòng tự ái 1 cách cao nhất thì tự dưng sẽ bị bỏ thôi...dễ hiểu
câu 71: chỉ khi tớ thực sự nghĩ mình là nó thì mình mới khóc thôi bạn à
câu 72: tớ ko biết
câu 73: yêu nào cũng là yêu cả. yêu đơn phương có cái thú vị riêng của nó, nó giữ được 1 vẻ đẹp trong tình yêu mà không dễ gì khi ngta yêu nhau có được đó là vẻ đẹp thánh thiện của tâm hồn.hì hì
câu 74: tớ thích nhảy nhót, nhưng tớ lại rất kém về khoản này.
câu 75: bài hát tớ thích nhất là bài người tình phụ của bằng cường
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56110

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeMon Sep 05, 2011 8:58 am

trả lời xong chưa nhỉ.
được hâm mộ thì khổ thế đấy
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53880

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeMon Sep 05, 2011 2:21 pm

Trả lời hết các câu hỏi đi Hoàng Tuân , đợi lâu quá còn chém người khác nữa chứ
http://http//:vietgiaitri.com.vn
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 50911

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeMon Sep 05, 2011 6:02 pm

đó giờ hok bik chém gió là gì,chém gió là giề nhỉ? chém như thế này có phải là chém hok:

Tuân! giả sử mình và bạn là đôi bạn thân và rất thân,nhưng chẳng may vào một ngày đẹp trời nọ, cô vợ xinh đẹp của Tuân lại ngoại tình với mình,lúc đó Tuân sẽ nghĩ gì và hành động ra sao cho giống một đấng nam nhi nào?
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeMon Sep 05, 2011 6:21 pm

giờ tuân sẽ trả lời cho các bạn nè!
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Nữ
Châm ngôn sống : Smile
Số lần được cám ơn : 38
Điểm : 44762

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: mũm mĩm
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue9/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue5/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeSun Feb 26, 2012 6:58 pm

oy ôi , giờ mới thấy bạn thân của sư phụ hay ghê ha ;-\'
Heo hỏi nè:
Anh tuân ơi, Heo hỏi câu giề để anh hok trả lời đc, muk lại trả lời đc, hok chém gió muk chỉ chém bão, hok làm anh bùn cũng chẳng làm anh zui, hok làm anh cười cũng hok làm anh khóc....
Anh trả lời đê =))
minhchang521
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
minhchang521

Nữ
Châm ngôn sống : smiles to life,life will smile with you
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 45337

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeTue Feb 28, 2012 12:23 pm

mình có câu này hay hơn nè!
bạn đã đi thăm Bác Hồ chưa?
nếu chưa khi nào ra hà nội nhớ gọi tớ tớ dẫn đi nhưng phải mất phí cầu đường
haaaaaaaaaaaaaaaaaaa
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47422

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue8/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeSun Mar 11, 2012 11:48 pm

Anh hoangtuan trả lời những câu còn lại đi để lâu thối thịt đó. Khô máu nữa chứ
http://www.vuonyeuvn.com
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47422

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Left_bar_bleue8/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitimeMon Mar 12, 2012 2:36 pm

TIN KHẨN
Nhà xác đưa thống kê trình báo rằng thời gian gần đây thì nguồn tiếp thu đầu vào giảm sút trầm trọng. Còn phía bệnh viện thì than vãn về chiếc xe cứu thương lâu ngày không chạy. Ôi thật là đau đầu với những cái chuyện này. 2 đơn vị này trách móc và muốn kết thúc hợp đồng với nhà mình đó. Mọi người cứ tính đi kẻo mất công việc làm ăn như chơi. Bây trước mắt chúng ta cứ đưa hoangtuan_yeuyeu lên máy chém để gấp rút công việc cho có mặt hàng cung ứng nhé. Nào bắt tay làm thôi
http://www.vuonyeuvn.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé - Page 3 Icon_minitime

hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha
» Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé
» Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé
» Nhân vật bị chém tuần 1 tháng 5: nguyenhoa1206........chém nào...
» nguyentuyen lên máy chém ! cả nhà cùng chém nhiệt tình nha !