Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhung cam nghi rieng ta

Go down 
Tác giảThông điệp
Thao Chi
Thành viên mới
Thành viên mới
Thao Chi

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Nếu không biết trân trọng và giữ gìn thì những gì mình có cũng sẽ biên mất
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 36200

Nhung cam nghi rieng ta Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhung cam nghi rieng ta   Nhung cam nghi rieng ta Icon_minitimeSat Jun 21, 2014 2:08 am

Ta chẳng nhớ ai nhiều như những dòng trên twoo ấy đâu! Đúng là 1 tên lãng tử và háo sắc?
Chỉ là thỉnh thoảng ta có ướt ướt đôi mắt khi nghĩ về tên Thái đa tình nào đó… nhưng chỉ ươn ướt tí cay cay đôi mắt tí rồi thôi chứ k đến nổi đầm đìa như sông như suối…
À, mà ta cảm nhận vui vui mỗi khi đọc được tin nhắn của tên CaThay đó, dù chưa 1 lần gặp mặt… song ta cảm thấy mình khổ rồi với người có tính đa sầu đa cảm như mình đây!
A, tên ni nói biết đàn rồi mong có ngày cùng mình đàn hát với nhau nữa chứ? Ơ…mà tại sao họ biết ta chơi đàn được kìa? Ta có giới thiệu đâu… hay là thần giao cách cảm? Mà tên này biết chơi nhiều loại đàn ghê ta? Để cất công tìm hiểu thử… Nhưng phải bắt đầu tìm hiểu từ đâu đây?! Hỏi Papa thôi…
Thao Chi
Thành viên mới
Thành viên mới
Thao Chi

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Nếu không biết trân trọng và giữ gìn thì những gì mình có cũng sẽ biên mất
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 36200

Nhung cam nghi rieng ta Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhung cam nghi rieng ta   Nhung cam nghi rieng ta Icon_minitimeSat Feb 13, 2016 7:22 am

Thạch nè !  

Chị ko biết chuyện gì đã xảy ra giữa em với Mymy... hay Mymy giận dỗi chuyện Ba và A2 la nó cả ngày qua.... Nhưng nếu Chị nói :
Mymy tuyệt vọng đau khổ - khóc , cứ khóc mãi đến mức ngã bệnh đau rồi ngất đi trong vòng tay Ba Má nó từ sáng đến giờ cả thảy 2 lần... Vậy Em có tin ko?
Nó ko chuyện trò , ko muốn tiếp xúc với bất kì một ai cả... Nó ko nhận bất cứ sự chăm sóc nào từ ai hết ( kể cả Ba nó ). Má nó khóc ròng vì nó ko chịu ăn chịu uống; hỏi gì cũng ko chịu nói ; lại nằm quay lưng vào trong, vẻ mặt lạnh lùng ! Có thể nói hầu như bây giờ nó chẳng còn tin ai được nữa ?! Cả nhà Chị đang rất rối trí .
Mọi người buồn và khổ theo nó đó...!
Tại sao vậy hở Thạch ? Tại sao ? Tại sao vậy ? Giữa em và nó có chuyện gì ko ?
Chị muốn em giải thích cho Chị biết với được ko em? Chiều tối nay em làm việc xong gặp Chị một tí nhé ! Đúng 6h15' ở cafe Trung Nguyên đường Nguyễn Đình Tứ nhé ! Đọc được thư of Chị thì hãy nt qua vinber cho Chị biết được ko? Chị đang chuẩn bị vào tiết dạy nên ko nge đt được ! Chị đợi tin nhắn of em đó hỉ ?

Nhung cam nghi rieng ta
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những suy nghĩ lúc bối rối....
» NGÀY nay bạn có những suy nghĩ gì ?
» Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm
» Những phút giây suy nghĩ!
» Khi người con gái anh yêu không như những điều anh nghĩ