Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Con đường của em hôm nay không còn anh bên cạnh?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tuyetnguyen
Thành viên mới
Thành viên mới
tuyetnguyen

Tâm trạng : amazed
Nữ
Châm ngôn sống : Luon huong ve phia truoc
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53440

Con đường của em hôm nay không còn anh bên cạnh? Empty
Bài gửiTiêu đề: Con đường của em hôm nay không còn anh bên cạnh?   Con đường của em hôm nay không còn anh bên cạnh? Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 5:16 pm

Vậy là con đường của em đi hôm nay đã vắng bóng anh thật rồi. lúc mới quen nhau anh đã bảo sẽ cùng em đi về cuối con đường vậy mà giờ đây sao chỉ còn lại mình em trên con đường thênh thang vậy hả anh. Không biết em làm như vậy có đúng không ha anh? Em đã cố tình muốn quên anh nhưng lúc mà em muốn quên anh thì anh lại liên lạc với em la sao? Anh bảo anh muốn gặp em lắm nhưng vì công việc nên anh chẳng khi nào ở hà nội để có thể gặp em cả. Anh vẫn tự mình nhận là anh yêu cua em nữa nhưng với em thì 2 tiếng" anh yêu" đã qua xa vời rồi. Em không thể chấp nhận kiểu yêu như thế, không thể chấp nhận yêu kiểu bỏ mặc người yêu như anh. Có thể em đã làm cho anh phải buồn nhưng so với những gì mà anh làm tổn thương em thì như thế vẫn chưa thấm vào đâu cả. Anh luôn tỏ ra là không hiểu khi em nói chia tay anh nhưng đấy là anh cố tình ma thôi. Em thừa biết là anh biết em muốn nói gì. Dù rất khổ tâm khi phải đối diện với chính mình nhưng em nghĩ là mình đã làm đúng rồi. Em vẫn sẽ bước đi trên con đương phía trước mà không cần anh đâu. Sẽ có một người cùng bước với em nhưng người đó chắc không phải là anh rồi. Em tin người đó sẽ mang lại cho em những gì mà anh không thể mang lại cho em. Đó chỉ cần là sự quan tâm em mỗi khi em buồn hay cho em bờ vai khi ma em mệt mỏi trong công việc và cuộc sống cần một nơi để dựa vào thôi mà.
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56298

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Con đường của em hôm nay không còn anh bên cạnh? Left_bar_bleue70/100Con đường của em hôm nay không còn anh bên cạnh? Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Con đường của em hôm nay không còn anh bên cạnh? Left_bar_bleue991/1000Con đường của em hôm nay không còn anh bên cạnh? Empty_bar_bleue  (991/1000)

Con đường của em hôm nay không còn anh bên cạnh? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Con đường của em hôm nay không còn anh bên cạnh?   Con đường của em hôm nay không còn anh bên cạnh? Icon_minitimeFri Sep 18, 2009 5:30 am

vị đắng tình yêu ai nào muốn ăn .chấp nhân ăn rồi sao nỡ nhổ toẹt nó đi khi cảm giác ngọt ngào còn chưa kịp tan?trách móc nhau chi cho lệ rơi ,sầu đau ,tim thắt.tha thư cho nhau hạnh phúc ấy mới đáng giá vạn lần?
http://vnthutinh.com.vn

Con đường của em hôm nay không còn anh bên cạnh?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bé sẽ chọn con đường không anh
» Ngày mai Anh sẽ không ở cạnh Em nữa
» Nếu một ngày em không còn bên cạnh em nữa ( sư tầm )
» Cà phê không đường...
» Em Đã Sống Trong Cảnh Không Có Anh